Chổ làm nồi xe

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Tín QL, 7/4/19.

1. DoYouKnow23

DoYouKnow23 Tập Lái

Chào bạn, bạn có thể ghé thử địa chỉ 23 công chúa ngọc hân bên Q11, mình cũng mới làm tại đây, nói chung làm ok.

2. rango

rango Bằng A4

Chắc gặp thêm thất nghiệp lên thợ nữa rồi chứ gì

3. sitaka

sitaka Tập Lái

bác dior ơi cho e hỏi! Con AB e (BXC) đã thay nguyên bộ nồi (bi, puly, curoa các thức) nói chung là nguyên 1 bộ ở Head. Nhưng sài được chừng 1 hay 2 tháng gì đó nó còn tệ hơn bộ nồi zin cũ trước khi e thay nữa. Cứ đang đi mà giảm tốc độ để galanty khi kẹt xe mà chạy chậm chậm ga nhỏ thì nó cứ cà giật cà giật. Bực bội lắm. Cái này là bị nguyên nhân thế nào bác? Mà tiệm bác ở đâu để e đem xe qua ạ?

4. Hải 219

Hải 219 Bằng A2

Xe đi lâu rồi phải canh chỉnh lại mới ổn chứ. Chứ mình thấy mấy con ab còn nào đi cũng lục khục vậy

5. dior

dior Bằng A4

Mình có công việc riêng. K mở tiệm. Bạn muốn qua thì cứ hẹn trước, hôm nào nghỉ thì mình kt giúp

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...