chóa đèn wave zin

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi Bin_Bu, 4/10/12.

1. Bin_Bu

Bin_Bu Tập Lái

em đang định ra tân thành làm cái chóa đèn mới cho con wave a 2003 của em. không biết giá cả bao nhiêu, tiệm nào uy tín các bác chỉ dùm. sinh viên nên sợ hét giá lắm:107:.
    ak quên còn mua thêm bộ căm niềng nhôm, má đùm nữa. dzậy tổng thiệt hại là bao nhiêu? các pác giúp dùm em :85:

2. nammeoma

nammeoma Bằng A2

cứ ra kiếm đại cái tiệm lớn hỏi mua chóa wave anpha 2 đèn no đưa cho 155k 1 cái , mình mới mua dc 3 bữa nè mà khuyên bạn đừng mua chóa này ko gom bằng wave i tốt nhất nên lên chóa wave i + thay cái bợ trước ngon hơn!!

bình thanh thích nội dung này.
  3. Bin_Bu

Bin_Bu Tập Lái

WAVE I KHOẢNG NHIÊU BÁC. MUA Ở ĐÂU TỐT NHẤT. CHÓA WAVE I PHẢI THAY LUÔN BỢ AK?

4. Bin_Bu

Bin_Bu Tập Lái

có ai nhiệt tình giúp đỡ ko?

5. KENTA_9X

KENTA_9X Bằng A4

chóa wave 2 bóng zin thì vào head mua cho lành bạn ơi,kiểm sdt head nào đó dt hỏi giá thử đi,nếu muốn chóa 1 bóng thì đó la chóa wave z chứ k phải chóa 2004 hay wave i gì đâu nhé,còn căm đùm niền nhôm thì bạn chịu khó tham khảo trong các shop biker này rồi tự quyết định đi,bạn hỏi 1 chuyện mà trên biker hay gôgle quá nhiều câu trả lời rồi nên mới k ai comment đó

6. bình thanh

bình thanh Tập Lái

cho e hỏi a có biết chóa đèn wave x bao nhiêu đc ko a

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...