Chọn màu xe phù hợp với Mệnh của bạn

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi HaoThien, 2/9/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. mr_rjn

mr_rjn Tập Lái

theo như ở trên thì pác cùng mạng zới em chọn màu đỏ:)
    p/s: thank bác HaoThien nhé;;)

#51 mr_rjn, 4/9/09
    Sửa lần cuối: 4/9/09
  2. gold1304

gold1304 Tập Lái

mình mạng kim đi xe màu đen hay trắng đều ko sao hết tự nhiên đổi màu xanh biển 1 cái bị bắt xe liền lun khó hĩu ghe:(

3. Loki8x

Loki8x Tập Lái

về âm dương và ngũ hành thì mọi người chỉ nên tin 1/3 thôi , còn 1/3 là hên xui , 1/3 cuối cùng là tại sự cẩn trọng của con người tóm lại là Thiên Thời Địa Lợi Nhân Hoà , tất nhiên là mình tin có cõi âm có số phận nhưng ko vì vậy mà mình ko cố gắng phấn đấu để có những gì mình muốn , thật sự mình chỉ mới đọc vài dòng trong bài viết của chủ thớt nhưng mình mong các bạn đừng quá lậm vào sẽ thành mê tín , mà nếu hoàn toàn ko tin thì chết có ngày . nói cho cùng là hên xui

4. lenguyenH

lenguyenH Bằng A2

Bác nên edit phần này lên đầu để ace đọc rồi tự tính đỡ phải hỏi, phần này có thêm đoạn giải nghĩa của bác đọc dễ hiểu dễ tính hơn, cái phần đầu hơi khó hiểu đối với người k rành về vấn đề này như e bữa trước đọc quáng lun k biết tính :p
    Theo như 2 cái hình chiếc shi trên thì e đoán bác cũng mạng Thuỷ giống e thì phải :D, vote màu Trắng đeee

#54 lenguyenH, 4/9/09
    Sửa lần cuối: 4/9/09
  5. ninjatrung

ninjatrung Tập Lái

Em sinh năm 90 đáng lẽ phải mua xe màu đỏ. Hiện em đang đi chiếc Neo Fi trắng có sao ko bác, hay là trung lập ta:-/

6. neomax

neomax Bằng A1

nói chung là cứ tránh màu khắc hệ, còn lại chơi tuốt là ok. ko có gì phải bận tâm. Mà cũng hay ghê, mình mạng kim, khắc với màu đỏ, và mình cũng cực kì ghét màu đỏ và rất thích màu trắng, vàng, đen , xám (màu hop với mạng Kim)

7. jupiter8454

jupiter8454 Bằng A4

Mạng của hoangtan1312 thì không hợp với màu nào cả nên xe không cần sơn về cạo hết sơn đi là ok roài......:))

8. thanhphong9699

thanhphong9699 Bằng A1

lúc trước mình cũng ko tin,mua chiếc nouvo màu đen mà bị té hoài, mà khi bán rồi, đi chiếc jupiter của ông dượng (cũng màu đen) ko những ko bị té, mà còn thi đậu tốt nghiệp nứa chứ.mình thấy gần đúng thôi. nói thật chứ cũng ko chắc chắn đâu:):):)

9. Loki8x

Loki8x Tập Lái

hehe em cũng sinh năm 88 em định quất con LX màu đồng (vàng nhũ lợt) màu đó là hệ thổ phải ko bác , thổ sinh mộc phải ko bác , nếu vậy là tốt cho em mà phải ko

10. Loki8x

Loki8x Tập Lái

éc ko ai trả lời em hết zậy , up up up lên để nhìu người tra lời :D
    <br />
    <br />
    <br />
    up tiếp , chủ thớt trả lời dùm em đi

#60 Loki8x, 9/9/09
    Sửa lần cuối: 10/9/09
Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...