CLB Aprilia 3 miền - Nơi hội tụ dành cho anh em Aprilia Việt Nam

Thảo luận trong 'Hoạt động môtô PKL' bắt đầu bởi Apolo, 26/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. hoisophanlagi

hoisophanlagi Bằng A4

Thấy cái thứ 2 đc... nhưng cần sửa lại 1 tí: A3M - Hội những tên A Quoắc & Bựa <--- cái này dể hiểu và thể hiện bộ mặt móc của hội chúng ta ra... nhìn vào là hỉu liền :D

Cái này dể hiểu thôi.. để tiện việc cập nhật khỏi phải log ra log vào cho mắc công.. kì này tao tạo topic lun và cập nhật lun cho lẹ

2. ba xã em No1

ba xã em No1 Bằng A2

Tên thì có vài cái nghe cũng bựa lắm:
    + A3M lời chào SamSung Bựa Club =))
    + A3M "Anh Bửa Em" Club;))
    + A3M xà bần Club
    cập nhật danh sách luôn đi mấy ba!!

3. hoisophanlagi

hoisophanlagi Bằng A4

Cập nhật danh sách gì..... ??????????????

4. buiqtrung

buiqtrung Bằng A3

danh sách những cái tên bựa đó a...sẽ có cuộc bầu chọn và có thưởng nha...mỗi người chỉ được 3 tên, giải thưởng cực kỳ hấp dẫn nha, anh em cân nhắc kỹ trước khi post, riêng pa Đạt, pa Huy, pa Vũ đã hết quyền được post:91:anh em tham gia cho xôm tụ nào...>:D

5. hoisophanlagi

hoisophanlagi Bằng A4

vậy thì nhanh lẹ đi... vi bài báo cáo đả gửi cho admin ko bik lose topic khi nào đó hehehehe

6. duongtieuvt

duongtieuvt Bằng A2

A3M = 1 anh 3 em
    Được không anh? :138:
    P/s: Em chém gió xíu nha... Cảm nhận lần 2 chạy: bớt shock trước cái power của em hơn, nhưng mừ ga gú, rồi thắng thiếc vẫn chưa được nhuyễn lắm ạ... Vẫn còn giực giực, chồm chồm... Túm lại là lần 2 good hơn lần 1 :83: cảm nhận được 1 ít cái độ nhẹ của ẻm khi lên ga...
    Vài dòng bức xúc vì quá sướng, mong anh em gạch đá nhẹ tay xíu :121:

7. ba xã em No1

ba xã em No1 Bằng A2

Tốt, cảm nhận từ từ đi! Ngày đầu mình chạy PKL là 1 cực hình, có cảm giác nó chạy mình nhiều hơn, suốt 1 tháng khi mình mua xe về, tối nào mình cũng chạy 1 vòng để làm quen, chả ai hướng dẫn hết!
    Có lẻ do khả năng mình tiếp thu chậm nhưng mình nghĩ vậy cho nó chắc! Nhiều bạn leo lên lần 1 lần 2 là đã drag rùi. Thứ nhất, do thiên bẩm có khiếu chạy xe thì kg nói, ngược lại do máu liều+ chứng tỏ thì bó chiếu.
    Thưởng thức từ từ nhé bro:)

8. TUNG70

TUNG70 Bằng A4

:72:Em cứ cảm nhận từ từ,PKL là một trời cảm xúc lận đó nha.Nên chú ý nhiều cách trả số gì xe,tập thắng ở tốc độ tăng cao dần,chú ý ở lúc vào cua.Mổi người có cảm giác xe khác nhau,cảm giác thăng bằng khác nhau,kg ai giống ai hết.(Vũ sau 3 tuần thì đã nhuyễn trên lưng em nó nhưng a thì phải mất gần 10 tháng đó nha)"Zục tốc bất đạt nha".Chúc em có những giây phút ngây ngất, thăng hoa, nhất nhe!:76::76::76::76:

#7658 TUNG70, 9/10/12
    Sửa lần cuối: 9/10/12
  9. duongtieuvt

duongtieuvt Bằng A2

2 già làng nói chí lí... lần này em chỉ mới thử ở 50 miles thôi... nhưng mà đúng thực là cái lực xe của nó khó mà có thể tả hết được... cảm giác như mình quen dần cái cảm giác bị giực giực, chồm chồm chứ không phải là do ga của mình điều khiển tốt hơn lần trước...
    Đúng là mỗi lần ra xe là một cảm giác hoàn toàn khác hẳn...
    P/s: Em nghĩ cứ từ từ mà tận hưởng :81::81::81:

10. fisherman

fisherman Bằng A4

tên của pa đạt hem cái nào coi dc kakakakak ....

mỗi ng cho thêm ý kiến đi .. sáng mốt là khóa topic rồi đó .... sáng mốt là mình có tên mới .. còn việc bầu chọn thì em cũng xin có ý thế này luôn
    1.Tộc trưởng : Mr Tùng
    2. Thư ký ( việc thu chi cho club , từ ăn uống , đồ phụ tùng phục vụ cho club . tiền quỹ ) : ?????
    3. Tour man ( chuyên kích động , thiết kế tỏu cho club ....): ?????

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...