dên lớn tay ngắn

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi hoangtumuathu, 17/6/10.

1. dior

dior Bằng A4

2 bạc thường thợ canh tay dài, lòng vớt xuống 72,5 mm. Nếu bạn muốn về zin thì hạ tay dream, mua đầu mới xài

2. Nam tony

Nam tony Tập Lái

Mình muốn làm lại bài cũ dên lớn 2 bạc ak bạn ơi. mình cần thay mới những gì?. Hay giữ lại đồ cũ trong xe và chỉ làm nồi lại thui.. Mong được giúp đỡ.. Thanks

3. dior

dior Bằng A4

Àh, cứ tưởng bạn về zin
    Rớt đầu ra kt lại cam cò rùi mài lại, thường nó hay mòn cam cò nhìu, coi xupap có lỏng k thì thay
    Rớt lòng kt lại trái xem lỏng đuôi chưa, lỏng thì lên cos, k thì thay bạc mới cho kín chút, dòng 2 bạc bộ bạc mau ra đi lắm
    Nồi coi tuột chưa rớt ra làm luôn 1 lượt

longsaigon thích nội dung này.
  4. Nam tony

Nam tony Tập Lái

Bạn ơi vậy mình cần làm lại dên không bạn ? . Mà làm như hùi nãy bạn nói là hết nhiêu tiền ạ? Tại mình là muốn biết để chuẩn bị tiền làm lại. Nhờ bạn biết giúp mình với.

5. dior

dior Bằng A4

Dên coi rơ thì ép, k thì thôi, nếu muốn chắc rã ra đại tu luôn 1 lần, chuẩn bị thì bạn cầm tầm 2tr5 trong tay chắc cú, còn tùy nếu k hỏng hóc gì nhìu có thể ít hơn

longsaigon thích nội dung này.
  6. Liêm Ròm

Liêm Ròm Bằng A2

bác ơi cho mik hỏi đầu lòng alpha STD vs TH là sao z bác

7. Nam tony

Nam tony Tập Lái

Ak
    ak. thanks bạn nhiều . Chắc mình phải làm lại thui. mà bạn ơi nếu làm lại xong bài cũ mình nên đi nhông sên dĩa bao nhiêu?. Giờ mình đang đi 14-30 mà chạy rút hậu không ngon. Không biết là xe xuống máy hay là vì nhôg sên dĩa không đúng bài dên lớn 2 bạc.. Mong bạn chỉ giúp mình.. Thanks

cukhotabit thích nội dung này.
  8. dior

dior Bằng A4

Đầu lòng std ng ta hay nói là lòng chưa lên cos còn ở cos 0 hay gọi là standard
    Còn HVN, ET, TH là số đóng trên vỏ đầu, HVN là vn sản xuất, ET với TH là vỏ đầu của thái sản xuất

9. dior

dior Bằng A4

Đầu lòng std ng ta hay nói là lòng chưa lên cos còn ở cos 0 hay gọi là standard
    Còn HVN, ET, TH là số đóng trên vỏ đầu, HVN là vn sản xuất, ET với TH là vỏ đầu của thái sản xuất

10. dior

dior Bằng A4

Làm dên lớn 2 bạc còn tùy coi máy ra sao mà sắp nsd, k có cái công thức nào tính máy làm bài gì phải đi nsd bao nhiu cả nha bạn, đôi khi dên lớn trái zin canh vẫn đi đc 14-32, 3 bạc canh tốt chút vẫn đi đc 14-30, k bao giờ có đc con số cố định cả

#90 dior, 22/8/15
    Sửa lần cuối: 22/8/15
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...