Đèn pha sirius lấy điện từ mâm lửa hay sạc ạ?

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi scltmn, 24/2/17.

1. Truonghuyen

Truonghuyen Bằng A2

của bạn muốn đèn sáng không nhất thiết phải thay cả mâm lửa . Đèn sáng kém rất nhiều nguyên nhân mâm lửa chỉ một phần thôi còn do bóng kém chóa kém các điểm tiếp xúc lâu ngày mô ve bụibandaanx đến điện áp ở đui đèn không đủ . Xe bạn chạy được mấy năm , bao nhiêu km rồi , bác muốn thay mâm lửa cũng được nhưng cũng tốn kém mà chưa chắc đã hiệu quả. Bạn muốn led cũng được nhưng sạc zin chưa chắc kéo nổi đâu vì led thì bạn phải lấy nguồn trực tiếp từ bình , mà sạc theo xe chỉ sạc cho bình cung cấp điện cho còi và xi nhan của bạn thôi nhà sản xuất đã tính toán rồi lên mới có phần đèn pha đi điện máy. Bạn lên full điện bình rồi thích nắp bóng halogen hay led đều OK . Bạn lên đi nguồn trực tiếp tư bình lên cho bóng cấp qua rơ le như thế bóng mới sang maximum . Thân! Chúc bạn làm được đèn sáng như ý

scltmn thích nội dung này.
  2. scltmn

scltmn Bằng A1

Mình lên sạc lên điện bình rồi, để đi test mấy bữa đã. Xài điện bìnhf thì giờ ngta thường gắn bóng gì ạ, pha chuân, cos sắng có đường cắt tốt hả bác?

3. Truonghuyen

Truonghuyen Bằng A2

bóng tăng sáng osram nbk 130% không thì bóng led xhp 50 hoặc xhp70 hoặc philip xtrem

4. scltmn

scltmn Bằng A1

Có bóng 35w halogen nào rẻ xài ok mà k nóng chóa để xài tạm k a? Thấy khoái con xhp50 mà chưa đủ lúa.

5. Truonghuyen

Truonghuyen Bằng A2

bóng 35w halogen thì rẻ không mà bạn bóng theo xe cũng 35w mà mình sài bong 60/55 cũng bình thường chạy từ hà nam lên Cao bằng hơn 400km có sao đâu

6. scltmn

scltmn Bằng A1

Bóng 60/65 bác mua trong tiệm oto hay sao. Bửa e ra tiệm xe máy mua cái bóng 35 nó đưa cho cái bóng hiệu larva, ghi thì 35w mà gắm máy đo dòng tới 50w, nóng kinh khủng mà chẳng thấy sáng hơn bóng theo xe.

7. Truonghuyen

Truonghuyen Bằng A2

bác ở hà nội đến nam vũ mà mua nó phải tầm 4 trăm gì đó bóng osram nhé chứ bóng đểu thì nóng lắm mình đi bóng đó 60/55 nhưng cũng chỉ nóng hơn bóng zin xíu thtị Thân

tungvayscltmn thích nội dung này.
  8. tungvay

tungvay Tập Lái

có hai nguyên nhân 1 là cục xạc hỏng hai la dất có khả nang em nó bị hỏng rác nối dây dưới mâm lửa dồi bạn a tháo ra vệ sinh lại nếu nó cháy rắc nhựa thì hàn trục tiếp dây vào cuộn luôn

9. scltmn

scltmn Bằng A1

M m hỏi đc bóng osram 130% 380k, philips 130% 450k, 2 bóng này nên chọn bóng nào hả bác?

10. Truonghuyen

Truonghuyen Bằng A2

Loại nào cũng được bạn chỉ có là ánh sáng pha khác nhau chút thôi tùy tầm tiền bạn đáp ứng thôi . Mình thì đang dùng OSR NBK

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...