Đèn pha sirius lấy điện từ mâm lửa hay sạc ạ?

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi scltmn, 24/2/17.

1. scltmn

scltmn Bằng A1

M cũng theo bác mua bóng osram, mai có hàng lắp, hi vọng ngon.

Truonghuyen thích nội dung này.
  2. Truonghuyen

Truonghuyen Bằng A2

:)

scltmn thích nội dung này.
  3. scltmn

scltmn Bằng A1

Cái đầu đèn xe m nó vểnh lên quá, dù đã hạ con ốc ở dưới hết cốt. Có cách nào hạ thêm nữa k ạ?

4. Truonghuyen

Truonghuyen Bằng A2

bạn lắp bóng nào chân hs1 hay h4 nếu h4 nó có hai cái vấu dưới đó bạn bẻ vào thì bóng nó không vẻnh lên cao bạn chụp hình chóa có bóng xem nào

5. Truonghuyen

Truonghuyen Bằng A2

Chứ đâu đèn mình nó không khác bóng zin theo xe là mấy nói về cắt pha và cos thôi còn as thì sáng hơn nhiều và tim pha và cos to hon zin xíu thôi à

6. scltmn

scltmn Bằng A1

Zo m bị té xe 1 lần nên đã thay danf đầu, m nghĩ nó có vấn đề k đó, chứ trước xe n pha cos ok lắm, chắc mai tháo dàn đầu ra nghiên cứu. Mà vô hãng mua có ok k bác, hãng báo 380, chỉ có bộ chụp đèn, k ốp trước sau

7. Truonghuyen

Truonghuyen Bằng A2

mua hãng thì ok rồi nhưng có thể giá cao thôi giá thị trường mình cũng không rõ lắm bạn kiểm tra lại chóa trước khi thay là ổn . Chúc bạn thành công

8. scltmn

scltmn Bằng A1

Để mai m tháo ra kiểm tra lại xem có hạ xuống đc k!, k thì chắc m lột dàn đầu của thằng e ra test. Nếu k đc m ra hãng. Ở tĩnh xa mua cái j cũng khó lắm, cũng may trên này có nhiều ng nhiệt tình như bác!

9. Truonghuyen

Truonghuyen Bằng A2

Tự mình mày mò cũng có cái hay mà bạn , biết thêm nhiều cái , Có gì không ổn không hiểu bạn cứ lên đây hỏi mình sẽ trả lời những gì mình có thể .

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...