Độ từ SYM Wolf lên Wolf Classic

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi Cafe_Tung, 4/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. Cafe_Tung

Cafe_Tung Tập Lái

Mình mới mua chiếc Wolf của SYM, nay muốn độ lên giống Wolf classic, bạn nào biết chỉ giùm mình chỗ làm và giá khoảng bao nhiêu. Mình gà mấy vụ xe lắm, chỉ biết mua rồi chạy thôi, thấy chiếc Wolf classic ghiền quá mà không thấy bán nên mới mua wolf về độ lên. Cám ơn nhiều

2. hailua0000

hailua0000 Tập Lái

Hôm nọ em ghé tiệm Kim Thành trên đường Nguyễn Chí Thanh hỏi cái pô giống classic, giá 900K (dùng lại cổ pô jin). Còn các chi tiết khác như bánh, thắng đĩa trước ... thì em nghe nói mua của Rebel USA thay vào vừa khít luôn nhưng chưa thử và cũng chưa biết ở đâu bán, giá bao nhiêu.

3. Cafe_Tung

Cafe_Tung Tập Lái

cám ơn bạn nhiều nha, mình muốn hỏi thêm chỗ làm cái yên với lại mình muốn làm cái ghi-đông cho nó thấp xuống và ngang ngang giống mấy chiếc cruiser, bạn biết chỗ naò chỉ giùm mình nha. Cám ơn bạn rất nhiều về cái pô.

4. hailua0000

hailua0000 Tập Lái

Bạn đã tìm được chỗ làm yên chưa? Mình thấy trên Nguyễn Chí Thanh, đoạn gần ngã 4 Nguyễn Kim có tiệm chuyên độ yên đó (mình quên tên tiệm đó rồi). Nếu làm rồi thì cho mình xem hình em nó nha!

P/s: Bạn gắn đồng hồ tua và báo số chưa? Mình làm rồi. Nó nè:

#4 hailua0000, 30/5/10
    Sửa lần cuối: 30/5/10
  5. phuong_nhocvl

phuong_nhocvl Bằng A2

Up..up.. Cho wofl ,em đang rất quan tâm dến topic này, mong mấy bác chỉ giáo dùm

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...