Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. renohuy

renohuy Tập Lái

các anh ơi em co con Drame nhật đời 99 nay e mún Tân Trang A tới Z + máy móc đi nhẹ và bền thì e fải làm sao e k bk về xe cộ nên mấy anh nói rõ từng phần dùm em.... mong các anh giúp đở nhiệt tình...Tks mấy a nhìu

2. renohuy

renohuy Tập Lái

các anh ơi em co con Drame nhật đời 99 nay e mún Tân Trang A tới Z + máy móc đi nhẹ và bền thì e fải làm sao e k bk về xe cộ nên mấy anh nói rõ từng phần dùm em.... mong các anh giúp đở nhiệt tình...Tks mấy a nhìu

3. halikata

halikata Tập Lái

dream tàu thay gác chân trước của exciter 2012 được không mấy a có cần chế hàn cái gì không?

4. Mr_Heo

Mr_Heo Bằng A4

5. lyecl

lyecl Bằng A2

cam xe dream zin là mấy li vậy các bác? sẵn cho e hỏi ở Gò vấp tiệm nào sửa xe tốt, giá cả hợp lí lun. Bác Dior có nhận sửa xe làm máy k vậy?

6. nhattambt

nhattambt Bằng A1

Cứu em với mấy pác CXN ơi !
    Mấy pác cho em hỏi xe em Dream Tq ma dọn lên dream Thái như sau: Đầu lòng Dream Thái còn extanda, bình xang dream Thái (hàng mới) walang mâm lửa anpha, ic étra, pin sườn dream Thái, nồi anpha vậy mà đã chạy được 95Km/h.
    Nghe lời mấy thằng bạn nói làm máy lại sẽ mạnh hơn. nên em chuyển sang trang mới ! như sau:
    - Hôm nay em mua đầu lòng dream étra và xoáy lên nòng 110, cam độ 6ly, cho bền xe và cập cò độ nữa, em cũng xoáy suppap luôn và thay Bình Xăng 110 Thái (750k) nữa. Sau khi rodai 300km xong em chạy thử xe thì chạy chỉ được 95km/h hà, trời ơi nó chỉ mạnh ở nước đề hơn lòng zin và bình xăng 100 Thái zin thui hà.
    Mấy pác làm ơn giúp em vì em vừa làm tốn gần 2 Triệu tiền sửa chữa và thay Đầu lòng nữa.
    Hix xin cảm ơn các pác trườc nha !

#10796 nhattambt, 25/1/13
    Sửa lần cuối: 25/1/13
  7. wanbee

wanbee Bằng A4

Cam zin Dream là 5l5 đó bạn
    Nhìu xe khi độ nhẹ thì chỉ có tăng gia tốc,hoặc tốc độ.Mà mình nghỉ trong truòng hợp bạn,coi lại bộ nồi còn bắt ko,cam có ngon ko.Chứ hồi đó mình chạy ngót nghét cũng 100 đó bạn

8. dior

dior Bằng A4

cam zin dream thái 5,5 mm. còn làm xe tùy hỉ phải coi xe sao nữa mới làm bạn ui
    đã lỡ lên bộ lửa anpha rùi sao k mua lun đầu lòng anpha dọn lên super lun cho hợp tông lại đẹp hơn nữa àh. làm coi nồi có bắt k làm nồi lại cho đúng công suất máy, lo bộ nồi mới mua zin zin k dám đụng công suất máy k đủ sao kéo dc ga cuối
    số tiền bạn bỏ ra từ lúc mới làm tới giờ chắc cơ bản cũng đủ lên dên với trái 110 lun rùi àh

9. renohuy

renohuy Tập Lái

anh ơi em có con Drema nhật đời 99 mà chạy lâu rui chưa làm j hết thý mấy anh làm kiễng đẹp wa a giúp e nha...em muốn làm tân trang lại từ A---->Z + làm máy chạy nhẹ làm zing thôi nha anh ...e k chơi xe nên k bk j nên mog a chỉ tug` phần để e ra lò + mua đồ dể nói vs ng` ta....thaks a nhìu

10. dendonchichac

dendonchichac Bằng A4

cái miếng lọc gió zin giờ mua trong hãng nhiêu vậy mọi người , tiện thể cho hỏi giá buki ngk cr7 giờ giá nhiêu luôn;)

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...