Shark E mới mua xe nhờ các bác tư vấn giúp e gấp nhé

Thảo luận trong 'SYM' bắt đầu bởi chiphoi2005, 14/10/13.

1. chiphoi2005

chiphoi2005 Tập Lái

Xe mới mua được 4 ngày Shark 125 đen đời 2010. Hôm mua xe nhìn còn ok lắm về thấy máy xe hơi yếu nhờ thợ mở ra mới biết là Chuông bị rớt, bố đã dán, dây curoa bị mòn, chén cổ đã hỏng, dàn mủ bị bể đôi chút, ac quy chảy a xít. E mới thay cái bình ắc quy mới, còn lại chưa dám đụng vào. E định thay mới chuông và mua bố nồi SH gắn vào, thay dây cu roa mới và bộ chén cổ. Hỏi thợ khong phải hãng nhé thì họ bảo muốn ngon làm lại hết hơn 2 triệu nữa là ok. E cũng phân vân lắm vì mình mua về để chạy việc và làm ăn mà nhưng không có kinh nghiệm trong lĩnh vực xe cộ, hiện nay xe đang uống xăng kinh khủng đổ 100k mà chạy được có 80km thôi. Nhờ các bác có kinh nghiệm tư vấn giúp cho xe Khỏe, bền, đẹp đó là tiêu chia của e. Thanks các bác trước

2. khanghythinh

khanghythinh Tập Lái

cu dem vao hang sym bao dam se re hon o ngoai

3. white_shark

white_shark Bằng A2

Của bác này......

http://www.bikervietnam.com/bfrm/showthread.php/349823-th%E1%BA%A3o-lu%E1%BA%ADn-v%E1%BB%81-b%E1%BB%99-n%E1%BB%93i-c%E1%BB%A7a-Shark-!!!/page2

4. depkhoiche

depkhoiche Bằng A1

bác cứ chịu khó bảo dương là dược mà

5. hoatham

hoatham Tập Lái

em cứ đi bảo dương thay dầu và rửa sạch sẽ là đi bền

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...