Rebel USA Garaga cho anh em nhà Notus SI125R

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi tungtruongnaked, 24/6/11.

1. yamahaR1speed

yamahaR1speed Bằng A4

đi ra từ lốc máy (khoan 1 lỗ vào, và gắn bơm nhớt) hoặc đi ra từ chỗ bơm nhớt của máy để nuôi cam cò và đi vào từ lỗ châm nhớt.....

2. thaidu0ngpr0

thaidu0ngpr0 Bằng A2

anh có thể chụp ảnh cụ thể được ko , chỉ chỗ khoan lỗ ấy , vì em chưa tháo lốc máy ra nên chưa biết chỗ nào

3. redmax2004

redmax2004 Bằng A2

Hiện tại anh của em có chiếc Phonix r175 .. giờ đã chạy được 10.000km ... bây giờ muốn làm lại bố nồ độ .. IC độ .. lên 2 trái 110 vậy thì anh em có thể tư vấn tiệm nào uy tín để làm lại cái xe ko vậy mấy anh .....

4. thaidu0ngpr0

thaidu0ngpr0 Bằng A2

Các Phụ Tùng Và Cách Độ Xe Notus Các Bạn Mua Của A Ty Nhé , A Sẽ Ship Trên Mọi Miền Tổ Quốc
    Số Điện Thoại Của Anh Ty : 0937404142
    Rất Uy Tín Và Hưỡng Dẫn Nhiệt Tình Chu Đáo , Cảm Ơn A Ty Nhiều Nha ( Thông )

5. songlongzozo

songlongzozo Tập Lái

bán po notus 500k v a bxc yabom cua hang 400k

6. power8000

power8000 Bằng A3

không còn thấy ai bên notus comment nữa anh em đi đâu rồi notus về nơi nào rồi

7. david_hung

david_hung Bằng A2

mình có nên off line những anh em nào còn tham gia diễn đàn ko nhỉ ?

8. binbindn95

binbindn95 Bằng A1

cho mình hỏi sao con Notus 2xilanh mà nổ như pkl vậy,do hơi từ 2 máy được dồn vô 1 cây bô phải ko. Sao mình thấy các xe 2 xi lanh thẳng hàng của hãng khác ko nổ được tiếng như Notus,liệu cho hơi vào chung 1 ống pô thì có nổi đc vậy ko

9. david_hung

david_hung Bằng A2

Nó nổ nghe lực thôi bạn ah. Nhưng bạn nghe kỹ thì nó vẫn khác dòng 4 máy. Dù bạn có đi chiếc pkl nhưng nếu nó 1 máy thì tiếng pô cũng khác với dòng 2 máy bạn ah. Mà 2 máy như Notus gọi là Twin, giống như rebel và La250 vậy. Còn 2 máy mà máy V như harley hoặc L như Ducati thì nghe khác nữa. Về âm thanh là do nó đi lon pô ngắn bạn ah, lon ngắn nghe lực nhưng ít vang còn lon dài nghe vang vọng hơn nhưng ko ít trầm hơn. hihi

10. New mem

New mem Tập Lái

Mình hiện tại vẫn đi notus đây, vẫn đi ào ào đà lạt - buôn mê thuộc - cà mau - phan thiết nè . bọn mình mới đi từ thiện ở Bảo lộc về nè.

các bạn nào đi notus thì để lại số dt nha , có gì anh em mình gom lại giao lưu cho vui

Máy notus 2 máy không nổ cùng 1 lúc , nên hơi ra liên tục vì vậy nghe ấm hơn , với pô notus ngắn và nằm sát mặt đường nên độ cộng hưởng âm thanh nghe hay hơn đó bạn. vì vậy phoenix dù hai máy và trái lớn hơn , nhưng pô nghe không ấm bằng.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...