Rebel USA Garare kỹ thuật cho dân mê CB125R

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi AveCbr, 29/5/11.

1. Bac si cuu ho

Bac si cuu ho Bằng A2

HI dante3790 !

Bác sĩ xin trả lời bạn ,hiên ở Hà Nội chưa có đợt làm gia tốc,nhưng bác sĩ sẽ cố gắng sắp xếp một ngày gần đây sẽ làm gia tốc ở Hà Nội,mội liện lạc làm gia tốc bạn có thể xem thông báo tại MTR Hà Nội,186 Hoàng Quốc Việt,Từ Liêm,Hà Nội
    Làm gia tốc là: thay bình xăng con,nhông đĩa,bộ lò so nồi tất cả 900.000
    chào bạn

Bác sĩ miệt vườn....................mà :-B

2. vhoangvl

vhoangvl Bằng A4

bác có rãnh thì chiều nay lên MTR với mình luôn coi lại vấn đề xe ....
    các bác cho mình hỏi MTR phú lâm làm đến mấy giờ vậy các bác ....

3. AveCbr

AveCbr Bằng A1

---------> bao gồm tất cả các xe CB125 không phân biệt OLD - NEW phải không bác sĩ ??
    ---------> Reply sớm nha BS nếu đúng thì mai mình tranh thủ lên sớm giành chỗ, để CN thử phượt Cần Giờ với Hội EAG nữa bác

4. hugo301089

hugo301089 Bằng A1

em mới chạy khoảng 1300km, cho e hỏi lỗi nhông sên dĩa không hợp là như thế nào ạ, để em còn biết mà khắc phục, và những lỗi vặt hay gặp ạ. em hơi gà mong bác giúp

5. dangthanhliem

dangthanhliem Bằng A1

ko có gì là ko hợp hết bạn ạ quang trọng la mình muốn nhông sên dĩa của mình tác động thế nào đối với truyền tải của xe thui. Ví dụ nhông mình là 13 dĩa 36 nếu bạn muốn tăng nước đề thì bạn đổi dĩa lớn hơn như 38 hay 42 gì đó sẽ tăng được nước đề và làm xe có lực chạy mạnh hơn, còn nếu bạn muốn có nước hậu thì thay nhông lớn hơn hoặc xuống dĩa thì xe sẻ có nước hậu bạn hiểu ra vấn đề chưa

6. motoqn

motoqn Bằng A1

bác sĩ cho e hỏi... hiện nay cb 125r có những dòng xe nào ạh... e đọc trên báo thì 15.5 hãng sẽ tung ra dòng xe cb 125r new edition...mà theo e bít thì dòng xe này có từ lâu rồi mà...thank bác sĩ trước hen

7. Desperados

Desperados Bằng A2

ngày thứ 2 em xe nhà mình nằm garage roi!! Không biet các bác sĩ mổ xẻ cho em nó xong chưa??.....Nhưng dù sao cũng cám ơn các anh em kỹ thuật....Anh Trà, anh Long , anh Tín, anh Sang....Mặc dù phải ngồi đợi cả ngày mà ko lấy được xe về nhưng mình có thể thông cảm được cho các anh...Xe quá nhiều mà lực lượng anh em quá ít...Hy vọng chất lượng các xe sau này ra tốt hơn để anh em đỡ vất vả...

8. rosi

rosi Bằng A1

Mình cũng bị tình trang y như bạn, đã thay BXC lần thứ 2 :(:(:(:(, kết quả vẫn như cũ mà còn khuyến mãi thêm cái kim đồng hồ km tưng tưng :(:(:(:(:(, cũng rất ngại mỗi khi lấy xe đi (mỗi lần đề máy 15-20 phút mới nổ), hiện tại cũng đang bận quá không có thời gian đem xe đi chỉnh lại nên đành đi Waves cho lành :(:(:(:(

Mình càng lúc càng nãn lòng về xe này, đúng là đi càng lâu càng lòi ra những khuyết điểm, nếu vấn đề này không khắc phục được chắc đành cho em nó lên đường

9. zpromiseasyz

zpromiseasyz Bằng A2

sao thế bạn sao lại nãn , thai bình xăng con cuctom 125 thử xem hoăc cb125t , đồng hồ lên koso luôn đi niềm đam mê từ từ khắc phục mới tí nãn em nó rồi sao.

10. vhoangvl

vhoangvl Bằng A4

bác làm MTR nào , mình làm MTR LTR đầu tiên cũng thay bìh xăng con , nhưng cũng bị .... cuối cùng nghe bác sĩ cứu hộ nói lên MTR phú lâm làm ... bây giờ xe hoàn chỉnh 100% , k còn tình trạng trên ..... sáng ra làm 1 phát là la làng liền .......:D:D:D ... bác Tatsuya cũng đã fix được rồi đó bác , cũng làm trên MTR phú lâm trưa thứ 7 .....
    còn thích xe bốc hơn thì quất bình xăng đôi luôn bác ,......

#60 vhoangvl, 6/6/11
    Sửa lần cuối: 6/6/11
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...