UG Hành Trình Xuyên Việt 10/1/2013 - 21/1/2013

Thảo luận trong 'Hoạt động môtô PKL' bắt đầu bởi BostonRider, 22/1/13.

1. BostonRider

BostonRider Bằng A4

muốn chơi đèn như ATT thì phải mua thêm vài cái bình dự trữ...và cầu chì

2. bibichip

bibichip Bằng A4

anh att nói là đèn led mà hao bình dữ vậy hả a ? nhìn xe anh att thì nguồn điện chắc ko phải thuộc loại yếu mà còn hết bình thì xe nhỏ chịu sao thấu a ?
    http://www.webbikeworld.com/lights/motorcycle-led-driving-lights/ anh att nói chính xác Clearwater công nhận đẹp thiệt phụ kiện kèm theo đầy đủ với 1 cái giá cũng rất đẹp 475--500usd !

3. att

att Bằng A4

hơi đâu bạn đ tranh cãi với cái ng ...."0 biết gì về điện" ;) ;)

nói chứ xe nhỏ mà gắn thêm đèn thì hơi mệt cái vụ bình xạc và ....công an, xe lớn thêm đèn mình cũng chỉ xài khi ra xa lộ và khi cần thiết thôi 0 lạm dụng, mỗi lần mở thêm đèn tội nghiệp mấy ng đi ngược chiều và cả cùng chiều với mình !!!

LED về lý thuyết thì công suất thấp hơn halogen và HID nhưng có vẻ như nó bị interference với hệ thống điện trong xe.

at

4. VDX

VDX Bằng A2

Phét lác. Anh mà biết tội nghiệp người đi ngược chiều và cùng chiều với anh? Đi ngược chiều thì anh đá pha vô mặt người ta, đèn rọi lên tận biển chỉ dẫn trên cao của cao tốc. Đi cùng chiều với anh thì anh giơ tay kí đầu người ta. Hội trưởng gì mà hung hăng thấy ớn, không có gương mẫu gì cả.

5. speed-hb

speed-hb Bằng A1

Không biết thế nào mà em vẫn chưa xem được ảnh. Hic hic

6. truongthinh93

truongthinh93 Bằng A4

cuối năm rồi... chắc thầy bận ko up hình kịp... nôn wa':D

7. BostonRider

BostonRider Bằng A4

Mọi người khùng à? Up cả trăm tấm hình rồi mà còn đòi hỏi gì nữa...được vài nghin view rồi...ai cũng thấy chỉ 1 mình ko thấy thì do cái máy tính cùi bắp rồi...

8. truongthinh93

truongthinh93 Bằng A4

thấy rùi... mà thấy nói mới tới ngày thứ 5 mà thầy... còn số ngày còn lại đâu thầy :D

9. dunggao77

dunggao77 Bằng A3

ôi mẹ ơi,nể phục quá thím 8 gì đó cũng dử dằn thiệt

10. SumoKĐ

SumoKĐ Bằng A1

em rất khâm phục cả đoàn,em rất mê xe và yêu xe,nhưng za đình thì ko đủ đìu kiện,em mún đi xa,mún đi như mọi người,em đã xem clip của mọi người trên Youtube,ngồi trên chính chíc xe yêu quí của mình đi wa hết tất cả các cung đường trên đất nước,trãi wa tất cả khó khăn,nếm trãi mọi thứ,em cũng mê chụp ảnh,rất chia bùn cùng mọi người vì đã mất 1 bộ máy chụp ảnh....Chú nhóm lun Thành Công và có nhìu thành viên nữa....Những ước mơ mà em ko bao zờ làm đc,chỉ biết xem nhóm thoi..... http://www.bikervietnam.com/bfrm/member.php/238224-UndergroundSG http://www.bikervietnam.com/bfrm/member.php/238224-UndergroundSG ...Number 1

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...