HCM-Q11- Cần tư vấn về đầu xe cho No3!!

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi kubivodich, 12/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. kubivodich

kubivodich Bằng A2

Tình hình là mình muốn lên đầu xe cho chiếc No3,mình đang lưỡng lự giữa đầu Icon và bộ ghi đông trần. các bro tư vấn giùm mình đi đầu nào cho đẹp? Mua ở đâu và giá cả (gắn full luôn khoảng bao nhiêu) mình cảm ơn nhiều lắm lắm!!!
    Đại loại con xe mình đang như vầy: màu đen bóng từ trên xuống dưới,cặp YSS màu đỏ,đĩa RCB lòng đen hết :(
    Ai biết xin chỉ giáo giúp mình nha!!
    Y!M sevenlove_8617
    Fone: 0168 8888 186 (Phương)

2. hung_max

hung_max Bằng A4

xe bạn đi bánh mâm hay căm dzậy nếu đi căm thì đi ghi đồng trần là đẹp còn nếu đi bánh mâm thì đi đầu icon sẻ đẹp hơn theo ý kiến của mình thoj nha
    giá đầu icon full hình như là 1c 6 hay sáo đó mình wên roj` tân thành có bán đó bạn nhớ trả giá nha còn lên ghi đông trần thì mình nghĩ cũng cái giá đó hoặc rẻ hơn chút đó chúc bạn có được cái xe ưng ý

3. kubivodich

kubivodich Bằng A2

Cám ơn bạn đã quan tâm,xe mình đi bánh mâm,nhưng mình lại thấy ghi đông trần nó đẹp hơn xí thì phải :p

4. kidz07021994

kidz07021994 Bằng A4

no3 đi icon là ok nhứt đó bạn hok thì thì đi no4 giống thằng trong xóm mình

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...