"Hiện tượng" câu sạc atila của Thợ hiện nay

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi thuongtu, 9/12/11.

1. Khơi v

Khơi v Tập Lái

2. Mai vo

Mai vo Tập Lái

3. Mai vo

Mai vo Tập Lái

Ý cua ban la sợ no pi rò rỉ diên dug hg z la tach ra khôi cai bó dây diên từ mâm lua lên lun dúg hg.

4. phamvanThach

phamvanThach Tập Lái

lên youtube thấy phụ tùng thiện cường là éomuốn nghe. chẳng chia sẻ cho ea con mẹ gì toàn quảng cáo nghe ngứa đít vãi l

5. tranbason123

tranbason123 Tập Lái

A e trên đây cho mình hỏi vấn đề này với , hôm qua mình có lên sạc atila cho wave alpha mà mình thấy thợ ko cần tách mass mà đấu trực tiếp 3 dây luôn. Vậy theo a e đi như vậy có ảnh hưởng gì không có hư bình ác quy ko .

Trinhnhathao thích nội dung này.
  6. Trinhnhathao

Trinhnhathao Tập Lái

Anh em cao nhân giúp mình xe mình dream tp lữa 2 cuộn tách max đưa 2 dây trực tiếp lên sạc mà khi ráp walang vào đạp nổ máy không có điện phát lên , xin anh em chĩ giáo cho

7. Trinhnhathao

Trinhnhathao Tập Lái

Mình tách đúng như bạn chĩ nhưng khi ráp vào nổ máy nhưng không có điện lên sạc á bạn , khong biét có ảnh huởg đến pin đèn khog

8. Dũng-91

Dũng-91 Bằng A2

Tách mass mà không có điện lên là fail!
    Dream Tq hay dream II honda xài mâm lửa 2 cục tách mass lên sạc cũng không đủ điện cho sạc.
    Phải đi 2 mobin đèn mắc nối tiếp, bỏ mobin lửa, đi IC đánh lửa bình (ati, fu neo, wave s110,...)

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...