Hoạt động Hội Mô Tô thể thao TP. Hồ Chí Minh

Thảo luận trong 'Hội mô tô thể thao TP. Hồ Chí Minh' bắt đầu bởi BMWpower, 31/3/08.

1. ken_zx

ken_zx Bằng A2

Hai cái bô nhìn khủng quá

2. taplai

taplai Bằng A2

@BMWpower, tin_cuibap...: Ah, mình thấy ý kiến này cũng hay hay (hông bít của ai ???), các bác quyết đi nheeee.

#52 taplai, 14/5/08
    Sửa lần cuối: 11/11/08
  3. BMWpower

BMWpower Bằng A2

Cái này tùy Admin thôi,còn anh em trong hội ít ai lên lắm..mình nghỉ chỉ anh em moto chơi thôi..em tài hèn sức mọn nên đến đâu hay đến đó vậy.

4. Born2Love

Born2Love Bằng A3

Nếu các bác có nhu cầu, BQT sẵn sàng đáp ứng, nhưng lúc trước cũng có đánh tiếng 1 lần mà chẳng thấy trã lời

5. taplai

taplai Bằng A2

Trùi, Mod có quyết định lẹ quá ! BMWpower còn trên đây không ? Thui, cho e thay mặt mấy anh đó cám ơn mod trước nheeee. =D>

6. hungnguyenmobil

hungnguyenmobil Bằng A4

vậy thì còn gì bằng khi mod đã gợi ý như vậy. mình củng là một HV nhưng hồi đó tới giờ mình ko biết trang biker này, mình chỉ mới nghe bạn bè giới thiệu nên tò mò vào xem thử ko ngờ thấy nó hay và rất hợp với mình, nên mình đăng kí làm thành viên của trang này ngay ko cần suy nghỉ luôn. bây giờ mod lại có ý định mở cờ như vậy, mình ko biết các bạn (BMW, Tin cuibap, Taplai) thì nghĩ như thế nào. riêng mình thì mình rất cám ơn mod đã có ý như vậy vì mình rất mê xe phân khối lớn và những kỉ niệm, những picture mà mình có thể sẽ ko thấy mãi mãi, nhưng bây giờ có thể nó sẽ xuất hiện trở lại, ko chừng những picture 5-7 hay thậm chí 15-20 năm về trước củng sẻ nằm trên đây cho các bạn, anh em tren toàn quốc và những người mê xe moto được chiêm ngưỡng những cung đường gian nan, vất vã, vui buồn lẫn lộn mà đội moto sở TDTT Tp-HCM đã trải qua trong suốt 20 năm với những con chiến mã mà ko bao giờ biết mệt mỏi, ko bao giờ đầu hàng trước mọi thử thách hay khó khăn trong công tác và cuối cùng mình rất mong các bạn nếu đam mê moto thì hảy cùng chung tay góp sức cho trang này được hấp dẩn và phong phú hơn. thanks 8->8->8->=D>
    nếu có gì sai xót mong các bạn lượng thứ:D
    một lần nữa thanks mod nhiều nhiều=D>

1 person likes this.
  7. BMWpower

BMWpower Bằng A2

Đầy nhiệt huyết và khí thế...vote cho bác..vậy nhờ ban BQT làm giùm..em xin tham gia hết mình...anh em tham gia vuui nhé...mình sẽ nói với bác thư ký trong đội moto TP nhờ bác chuyển lời với anh đội trưởng về topic này mong được ủng hộ để anh em mình quảng bá hình ảnh đẹp của đội moto TP HCM..em lính mới 2 năm ko dám nói mấy chuyện này nên ko dám hứa..
    Bác Tin nhớ giúp 1 tay nhé...bác taplai nhiều hình tư liệu nhất nên cho làm trưởng nhóm cung cấp thông tin cho nhóm nhé..
    Chúc mọi người thành công..!!

8. Bluenick

Bluenick Bằng A2

chúc hội các bác đông mem và vui vẻ, nhớ đừng lấy speed ra làm mục tiêu sinh hoạt nhá

9. taplai

taplai Bằng A2

=D> Trùi ! sao mà nói hay dữ vậy nè !

@hungnguyenmobil : sao không cho taplai biết hình mà mình đã post có phải là bạn không ?... Câu trả lời của bạn có lẽ 99,9 % là ... HÔNG ! đúng không nè !!! Tặng bạn tấm này nhe, hy vọng là ... ĐÚNG ! :D:D:D

Yellow team => Blue team !

http://img175.imageshack.us/img175/6928/dsc2926xqb2.jpghttp://img175.imageshack.us/img175/6928/dsc2926xqb2.jpg

#59 taplai, 15/5/08
    Sửa lần cuối: 11/11/08
    1 person likes this.
  10. honda150

honda150 Bằng A1

Hay quá, thế là những PKL của những chàng trai (hay cô gái) đã có đất dụng võ. Mong rằng qua đây, chúng ta đoàn kết cho moto ngày càng lớn mạnh, và tham gia những hoạt động thật sự có ích cho cộng động xã hội như: thăm làng SOS, trại mồ côi, những nơi bão đã đi qua, những người già neo đơn. Những hoạt động TDTT của TP. Và cũng không thiếu những con đường dọc bờ biển, nhưng ngọn đèo quanh co, những bãi biển đầy nắng, cát và gió hay những buổi ca hát bên nhóm lửa bập bùng..... Ta lại thấy đời vui hơn....

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...