[Hỏi] Địa chỉ bảo dưỡng Dream II tại Hà Nội

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi meohenz, 20/12/16.

1. meohenz

meohenz Tập Lái

Chào các bác, em mới gia nhập diễn đàn nên có câu hỏi hơi ngô nghê, các bác có cười em cũng được nhưng đừng chửi em ngu ạ :D
    Chả là em có con dream thái, đi cũng rất lâu rồi, em thì đi công tác suốt nên xe cứ vứt xó ở nhà, phủ bụi ít đi.
    Dạo này em ở nhà nên đi xe nhiều, thấy nó lọc xọc, ga nhiều lúc nhả hết rồi mà nó còn cố dí thêm tí, giảm xóc cũng kém, hơi nhiều lúc rất yếu (đi tầm 1km nó mới ổn định) và vô số lỗi nữa mà em chẳng biết kể tên.
    Vậy nên em mới lên đây hỏi mọi người chỗ nào đem bảo dưỡng tổng thể, và giá cho 1 lần bảo dưỡng như thế. Xe em zin đét trừ mỗi cái yếm mà kiến thức về xe em không rành, nên em rất ngại bị vặt đồ và chặt chém

À, em muốn lắp cái ốp bô cho Dream 110 mới vào con dream cũ liệu có vừa không nhỉ?

Xin cảm ơn các bác đã đoc.

2. tuanyeuhoa41

tuanyeuhoa41 Bằng A2

bác tránh mấy cái thai lan moto, việt nhật moto ra cho lành
    tìm các quán gần nhà có gì dễ bắt bảo hành
    hoặc 69 thanh lân
    3a ngõ 279 đội cấn
    head honda chỗ nào cũng có
    nhưng head hay bắt thay đồ

3. nhut111

nhut111 Tập Lái

mấy a cho e hỏi xe max gắn yếm xe sirus có bị bắt không giống như chiếc này nè

File đính kèm:

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...