hỏi về cách chế số gãy cho wave rs

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi lonliness, 24/9/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. lonliness

lonliness Bằng A1

tình hình là hum bữa có post bài mà sao đợi hoài ko thấy đăng lên,nên hum nay post lại, mình có con wave rs mới lên monoshock, thấy thích mấy cái xe số gãy như exciter, mà mua nguyên bộ số gãy về thì giá "chua" quá:(. nên mún hỏi có anh em nào biết chế số gãy, hoặc biết chổ chế thì chỉ mình nha. thank AE nhiều lắm
    P/S:thấy bên ngoài có bán cái cần gãy của yamaha ko biết chế dc ko nhỉ:).
    <br />
    <br />
    <br />
    ko ai biết hết ah:( buồn ghê

2. khanhlx

khanhlx Bằng A2

có gảy của wave rs mà bạn ,... cần gì chế đâu gảy ya cũng lắp được
    mượn xe bác nào đẹp đây nha

#2 khanhlx, 25/9/09
    Sửa lần cuối: 25/9/09
  3. lethang808

lethang808 Bằng A4

thử kiếm hình mấy bộ số gãy xong vẽ mẫu lai rùi đem ra mấy chỗ tiện sắt thử dc ko bạn nhưng sợ tiền công còn đắt hơn tiền mua đó ma cug ko đẹp nữa

4. minhhai_ktt

minhhai_ktt Bằng A2

để rảnh a wa chỗ thằng bạn kiếm cặp gác chân của Rebell ướm thử xem đc ko rùi chụp hình send cho e nha, khổ cái là cóc kiếm đc cái máy chụp ảnh nào mới chít chứ. Hnay đi về có bị dính mưa ko?

gảy đâu bạn? chỉ là gác chân sau độ lại thôi mà

5. dropadeck

dropadeck Bằng A2

Số gảy của bạn đây : http://i249.photobucket.com/albums/gg202/waveclub_bacbaphi/IMG_1972.jpg

Bộ này của yoshimura - giá khoảng 600k . Nếu ở HN thì có thể qua 271 Phố Huế bạn nhé . Mình nói trước số gảy này về cũng phải chế lại một chút chứ ko lắp được ngay đâu , nhất là bên chân phanh , nói chung cũng ko rắc rồi đâu cứ mua về lắp vào là sẽ tìm ra cách ngay thui :D

6. Janny_qn

Janny_qn Bằng A2

hehehe bác chỉ quá hay..bạn mua giáy caton dìa cắt thử oài ráp váo đục lổ để bắt óc oài mang ra tiệm sắt cắt thoai...cắt sắt bộ số móc cho wave chỉ tầm 60 ~70k thoai bác ah..em đã cắt 1 bộ (ko có gác chân sau) nó hô 50k..trả xuống còn 45;;);;)..chủ topic cắt xong bạn ra làm nguội lại là đẹp ko thể chê...bắt óc ráp vào là xong thoai..bác len google tìm hình ảnh wave số móc mà chế nhá..chúc chủ topic mau có 1 bộ ưng ý..
    sẵn tiện anh em giúp dùm..phần bên phanh của em ko ăn.(ko có đĩa sau)có cách nào chế ko...cho em cái hình lun nha thank

#6 Janny_qn, 27/9/09
    Sửa lần cuối: 27/9/09
  7. vitiutho

vitiutho Bằng A3

trùi sao bạn ko post hình xe bạn lên cho mọi người thêm khảo luôn,lên google bấm nó hiện ra 1 đống kết quả,biết cái nào @-)

8. nemo@

nemo@ Tập Lái

hi.... chú cần làm bộ giống xe này ko ? mình sẽ giúp. free. need redbull thôi. hi....

http://www.bikervietnam.com/bfrm/showthread.php?t=85127

9. lonliness

lonliness Bằng A1

tốn hết nhiu k vậy bạn, bộ gãy nhìn gọn và đẹp ghê, pm nick diễn đàn số dt liên lạc nha
    <br />
    <br />
    <br />
    khửa khửa, thank anh Hải trước nha, có dịp về Vt call anh đi cafe típ;))

10. STEVENKIEN

STEVENKIEN Bằng A4

mình đi wave anpha chế đc ko nhỉ bác nemo@ cho cái nick yahoo đi ^^

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...