Future Hỏi về phuộc sau Fu X

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi mansco_tth, 13/11/10.

1. congtam

congtam Bằng A2

Phuộc fu 1 dài hỏn phuộc jin ko? Nêus dài hơn thì khi đá chống đứng lên thì đụng cacte cốp cốp

2. thienhungwu

thienhungwu Bằng A1

có bác nào gắn phuộc bình dầu của jupiter chưa?có gắn vừa ko vậy mấy bác?

3. thientd87

thientd87 Tập Lái

Phuộc Nice là ổn nhất trong tầm tiền và chất lượng rồi. Mình đang đi 1 em của Thái xịn, đi hơn 2 vạn rồi vẫn ngon. Vít lên 100km/h ko bị lắc đít tý nào, mặc dù đèo 2 cơ.

4. onepiece788

onepiece788 Tập Lái

Newbie nhờ cac' bac' tư vấn giúp e với: e đang phân vân giữa Nice YSS (Trungvic) với fu1 ( mua mới trong hãng). Ae nào sử dụng rồi góp y giúp e nha. Nhất là cây Nice YSS (nghe nói YSS là phuộc độ nên cứng hơn phuộc khác => vào cua chắc chắn hơn), tại thấy cây fu1 cũng hơi xấu, mà Nice Thái thì ngoài tầm tay của e...

5. luanduc88

luanduc88 Bằng A1

1 phiếu cho Fu1... Giá ok, chịu khó canh chỉnh đi 1 hay 2 mà thôi. Còn nếu lên YSS thì dành lúa lên Nice cho rồi... Mình đang đi Fu1 cho Fu X vì có anh bạn đã nói với mình: Nếu muốn thấy hết ưu điểm của Nice Thái thì nên bắt đầu đi Fu1 rồi sau đó hãy lên Nice vì Fu1/Nice là 7/10.

6. ntkjss

ntkjss Tập Lái

Em mới mua nice của ben sạp hy nguyễn nè...mà sao đi thấy cứng ngắt chẳng êm ái như mọi người nói ... ngồi lại trên chiếc fu1 của ông chú thấy êm ghê.. không bik mới mua nó cứng vậy hay la cái phuộc nó vậy... thật là thất vọng...chạy 2 tuần rồi thấy vẫn vậy... thật là khộng đáng số tiền bỏ ra mua nó... ý kiến riêng của em... ai mua nice thì sẽ hiểu...

7. nomoney_nohoney

nomoney_nohoney Bằng A2

Fuoc Nice khi đi 2 mới thấy sự lợi hại của nó,êm khỏi nói tới.

8. Hainguyen100

Hainguyen100 Bằng A4

_phuộc nice thái ngắn hơn phuộc zin, khi mua về gắn phải chế thêm 2 cục đôn phuộc. => khoản này mình không thích nên mình quyết định chọn phuộc fu 1. ngon bổ rẻ

9. onepiece788

onepiece788 Tập Lái

Gia tien thi Yss nice xem xem với fu1 nên hok bjk chọn cai' nào. Nice thai' ngoài tầm tay của e T.T! Có nghe mấy a nói là fu1 đi êm nhưng vào cua thì hơi fiêu nên hơi lo, tại cai' tật e vào cua thì cứ khoái ôm ôm ôm... fiêu wa' chắc bữa nào ôm..hận thiệt ah. Fu1 tăng chỉnh đi 1 hay 2 đều được huh? khác biệt nhiều hok?

10. luanduc88

luanduc88 Bằng A1

Lấy bản thân mình ví dụ hén...
    -Mình 95kg chỉnh 1 đi ok, khá êm...
    -Mình chỉnh 2 đi hơi cứng= nhưng cam đoan êm hơn phuộc zin
    -Mình + con ghệ 48kg chỉnh 1... siêu êm
    -Mình + con ghệ chỉnh 2... khá êm
    -Mình + mommy (75kg) chạy đường nhựa bằng thì ok, vô đường đá ổ gà thì thôi rồi= "cụp cụp"

Vụ sàng thì không có... vì mình cũng vào cua dữ lắm(đi 1 thôi), 2 chưa thử

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...