Hướng dẫn chi tiết lên Full điện bình - Pha Led - Hazard cho Wave S/RS/RSX 110 Honda

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi dbcity20005, 16/2/17.

1. poloma

poloma Tập Lái

Dạ a ơi cho e hỏi ngu xíu nếu mình tháo lốc bên mâm lửa nó có ảnh hưởng đến máy ko có bị xì nhớt gì ko ạ?

2. dbcity20005

dbcity20005 Bằng A4

Nó có cái Ron màu xanh . Bạn tháo lốc khéo thì nó ko rách . Rách rồi cạo xạch thay Ron mới nhé

3. nguyenthili

nguyenthili Tập Lái

làm mắt to hơn không cần trang điểm

4. ĐứcTuấn1080

ĐứcTuấn1080 Tập Lái

Dear A.

Còn dây vàng và dây xanh lá ở chỗ zác zin gắn sạc ta không dùng đến nên cắt đy hả a?

5. namtrandelta

namtrandelta Tập Lái

Cho em hỏi xe em cub 50 dùng đèn led đã lên điện bình, sạc zin 4 chân dây vàng không nối với dây nào, mâm lửa 2 cuộn nhưng lạ là ra 6 dây và chỉ dùng 4 dây, dây mass xanh cũng không nối vào. Khi không nổi máy đèn led hoạt động bình thường, còn nổ máy thì đèn bị giật giật, không biết nguyên nhân và cách khắc phục như thế nào ạ ?

6. HungNguyen19

HungNguyen19 Tập Lái

Các bác cho e hỏi ké xíu. Xe e lên sạc ati bình 5A lắp đèn led mà giờ cứ khi bật đèn led e xinhan hay còi là đèn led hơi nháy nhẹ theo là bị lsao ak.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...