HƯỚNG DẪN LÀM LED AUDI TRÊN SIRIUS

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi tigercool240788, 26/7/12.

1. Đô Đô

Đô Đô Bằng A2

đẹp quá, khi nào em làm con ex của em thì em hỏi các bác, cái khó là kiếm vật liệu để làm cơ, bác nào ở Hà Nội biết chỗ bán mấy đồ trên không?

2. MR_ZERO

MR_ZERO Bằng A4

úp phụ
    anh bạn nên nói cho các bạn khác biết thêm là mika loại này là 4mm , làm mới đẹp
    nói chung làm cái này vật liêu ko bao nhiu , nhưng cái nặng nhất ở đay chính là công làm , thấy hình bạn úp dơn giản lắm , nhưng khi bắc tay vào làm thì sẻ biết nó xuong ntn , mình có làm 1 dàn led cho con fu 1 mất hai ngày tròi

Vũ Alex thích nội dung này.
  3. VjnCent

VjnCent Bằng A2

bữa xin số điện thoại bro òi mà ... hết lúa :69:, đợi bữa nào có lúa, nhờ bro dẫn đi mua đồ với truyền thụ 1 số kinh nghiệm để mình làm thử hen :71:

4. JennyLonely

JennyLonely Bằng A4

cho minh dia chi mua vat lieu voi nha ban , thank ban nhieu , minh o SG

ma cai nay lam mau do dc ko ban

#24 JennyLonely, 27/7/12
    Sửa lần cuối: 27/7/12
  5. tigercool240788

tigercool240788 Bằng A4

mica thì mua ở lý thường kiệt,đối diện cổng nhà thi đấu phú thọ.
    con led thì mua ở nhật tảo
    à xin hỏi lun bạn nào còn bộ chóa zin nguyên vẹn ko.mình xin mua lại để dành.còn cái này thì nghiên cứu tiếp

#25 tigercool240788, 27/7/12
    Sửa lần cuối: 27/7/12
  6. sport nhoc

sport nhoc Bằng A1

:105:pro hướng dẩn thêm địa chỉ mua vật liệu giá cả thế nào với (tránh tình trạng mua hố) cho cái cờ clip càng tốt
    :99:mica mờ mà hùi nảy đi ăn trộm miếng mica đục làm bảng hiệu của ng` ta:61:

7. steven178

steven178 Bằng A2

các bạn tự làm đi, mua vật liệu vào bắt tay làm sẽ thấu ngay, hướng dẫn tận tình thế mà còn đòi clip nữa.hix.

8. tigercool240788

tigercool240788 Bằng A4

Sory các bạn nhé giờ hok quay clip đc.tại làm xong rùi mà giờ chẳng lẻ tháo ra làm lại quay clip.lúc làm thì có 1 mình nên ko thể 1 tay làm 1 tay quay đc.còn địa chỉ cụ thể thì mình hok nhớ số nhà hay tên tiệm,mình chỉ nhớ nó nằm ở đoạn nào khúc nào thui.mình có thể dẫn đi mua nhưng mỗi mình ở dưới thủ đức nên hơi xa.có gì cứ alo mình để mình chỉ cụ thể 0905462062.đừng nhá máy nhé,đang cuối tháng nên hơi nghèo.hi

9. nguyenvietphong

nguyenvietphong Bằng A2

pro qua ban oi!chi cho minh mua may thu do di ban!dia chi o cho nhat tao nha!

10. swat14

swat14 Bằng A2

các bạn cứ ra đường lý thường kiệt. khu này nó như một cái chợ mika. đi ngang là thấy liền. rồi từ lý thường kiệt chạy qua khu nhật tảo không đầy 10 phut. cái khu này nó cũng như 1 cái chợ bán đồ điện tử. mấy bạn cứ vô tiệm hỏi. không có thì đi tiệm kế bên đảm bảo đi không quá 3 tiệm là mua được. đừng sợ người ta chửi.vô cứ nói những gì mình cần. nếu thấy mắc thì qua tiệm 2 check giá.nhưng giá ở đây gần như bằng nhau
    thân

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...