Khóa từ dùng chip Made In BikerVietNam

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi tonngokhong, 5/2/12.

1. MrYota

MrYota Bằng A2

Her, bác nc hay thế, nếu như ai đó không có tiền chỉ có chiếc xe là quý thì sao, mua chống trộm nhiều khi để xe cũng mất, xóm mình cũng 2 3 chiếc mất r đó và những chiếc đó dều có chống trộm.......cái này mình tự làm thứ nhất cũng được học hỏi 1 chút,........thứ 2 là cvó thể tự tay mình làm để bảo vệ "vợ " khỏi phải chia tay vs mình..................dù ng ta có "nổ " như bạc nói thì mình cứ đợi,.......có mất mát gì đâu mà bác lại..............Chúc a tôn mau mau có HD cụ thể để ae có thể tự bảo vệ "vợ " do chính tay của mình hehe

2. ABGC

ABGC Bằng A1

link bác tôn đưa chết rồi ạk...

3. thangkho_toi

thangkho_toi Bằng A1

trên đây không phải ai cũng rành về điện tử. bác hướng dẫn cho mọi người cùng làm cũng là một cách vừa học vừa làm đó bác ah. trước khi bác giỏi bác cũng học từ những cái đã có sẵn đấy.. admin nên xóa bài này đi thì hơn.

4. djorst

djorst Bằng A4

3 tháng rồi vẫn chưa thấy bác Tôn hướng dẫn gì hết :(

5. HoaNam1804™

HoaNam1804™ Tập Lái

Anh ơi cho em hỏi là Piagio thì nó đọc đúng chìa khóa thì hệ thống phung xăng mới hoạt động và khởi động xe được còn AB 2011 dùng thế này cũng y như thế hay sao vậy anh :-/

6. thivannghia

thivannghia Tập Lái

close

#66 thivannghia, 11/4/14
    Sửa lần cuối: 6/5/14
  7. thivannghia

thivannghia Tập Lái

không biết có ai còn hứng thú với vụ này nữa không nhỉ????????????????????

8. kaonguyen

kaonguyen Bằng A1

Cái này hay , hơi khó với ngưòi nghiệp dư cho nên chỉ còn cách nhờ bác ý làm cho luôn là ok

9. thivannghia

thivannghia Tập Lái

mình cũng đang làm . chủ yếu là code nữa thôi. khi nào xong mình shared cho các bạn. ai muốn phát triển thêm gì thì phát triển. ủng hộ tinh thần made in biker. hihi. cũng đơn giản ah. mấy bộ smartkey đa số dùng như thế này đó bạn. nếu tự mình làm thì chi phí khoảng 130k ah

10. qhungteopk

qhungteopk Tập Lái

cũng đang nghiên cứu cái này mà chỉ biết code avr. pic chưa vọc nên ko bik code ra sao

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...