Luật giao thông Lấn tuyến

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi Vina1908, 20/7/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. Vina1908

Vina1908 Tập Lái

Nhờ giúp đỡ gấp.Tình hình em cho mượn xe.Bạn đi xe không mang giấy tờ và bằng lái đi lấn tuyến bị mấy anh Hugo giữ xe 30 ngày.giờ em muốn nộp phạt để lấy ra ngay được không?Em bị bắt ở Điện biên phủ .Hugo hẹ ở 16 Phạm ngọc Thạch.Nhờ mấy bác trả lời giúp.Tại em đang cần xe đi làm.:(

2. goodwellbest

goodwellbest Tập Lái

lấy ngay không được đâu, nhờ người quen kiếm ai chạy được cho ra sớm thôi

lần trước bạn gái tui cũng bị vậy, ngược chiều, không mang giấy tờ và bằng lái, giam 30 ngày, chạy chọt quen biết lung tung cuối cùng cũng lấy ra được sau khi bị giam 10 ngày, tốn > 700k

3. HoaNgocLong

HoaNgocLong Bằng A2

tội của bác bị giam 30 ngày là đúng roài. còn tội kia thì ko đến nỗi nào đâu

bác kia cứ đưa cà vẹt cho bạn xong roài nói bạn lên đó đi, lên đó người ta giải quyết cho. đi đóng phạt với tiền lưu bãi là lấy xe ra thôi,tội lấn tuyến đâu có nặng đâu mà giam 30 ngày. bác cứ thử đi
    Good luck ^^!

4. tanu_nguyen

tanu_nguyen Tập Lái

trời ơi ...lấn tuyến kẹp 100k vo kavẹt la ok ...chém e nếu thằng hugo nào chê 100k của mấy bác....kinh nghiệm 2 lần oy
    ps: đưa tiền kín kín tí nha mấy bác

5. daituongtre8x

daituongtre8x Bằng A2

Tuỳ tình hình [-X Ngày nào pv24, px15 đi làm thì đừng noi 100, 100 triệu đố ông nội nó cũng ko dám lấy >:)

6. love.star1992

love.star1992 Tập Lái

bác mà ko kiếm ng` wen lấy ra vào đó nó luộc đồ bác đó, 30 ngày xe bác ra tàn lụi rồi ;))

7. Sjro

Sjro Bằng A1

Không biết hỏi thiệt PV24, PX15 nghĩa là gì vậy bạn, để sau này có gặp thì tránh, biết đâu bi lặp biên bản hlộ thì mệt :(

8. daituongtre8x

daituongtre8x Bằng A2

Phòng thanh tra giao thông CATP ^^ Nó ko co đụng chạm tới bạn đâu mà lo. Nhưng bồ câu sợ no nấu cháo đậu xanh lắm

9. Stephenxxx

Stephenxxx Bằng A1

Hugo rồi lại kẹp tiền vào biên bản cho mấy thằng pv24 , px15 :-/ ...........

10. chidong_py

chidong_py Bằng A4

lấy ra sớm cũng phai ít nhất là 1 chai đó bạn ơi, tranh thủ lấy xe ra sớm chứ đến lúc đủ ngày lấy ra nát xe lun đó

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...