Exciter Lỗi sàng bánh, rung lắc ở tốc tộc cao của Ex 2011

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi Nothing31, 26/7/11.

1. Love@i

Love@i Bằng A4

:D Các bác cho mình hỏi hiện h mình đang đi con GP 2k11, nhưng thấy cái mong em nó còn thấp quá mình muốn nâng lên 1 tí thì có vấn đề gì hok ạh, mình đi phuộc zin thì có nâng lên được hok, vì mình cao 1m75 nên thấy nó hơi lùn lùn, lúc trước mình đi con No LX 2k10 cũng nâng cao lên mà thấy hok sao nhưng h còn Ex nà cò 1 phuộc hok biết có nâng dc hok nữa.

Và cho mình hỏi chổ chú Sơn HP có làm hok và giá rổ khoản bi nhiêu, lúc trước nag phuộc con LX chưa tới 100k nưa hok biết con EX này giá có cao hơn hok ~~! vì mình còn đang là SV đc bố mẹ mua cho con xe nhưng hok có điều kiện độ xe như các bác cũng bùn lém hix

2. ongnhunHP7

ongnhunHP7 Bằng A4

Chào Bạn .

Thật sự vấn đề hài lòng của con người là vô tận mà trong thị trường vn hiện nay một sản phẩm đều phải mang gánh nặng GIÁ thành sản phẩm . nên sự than phiền các bạn là rất bình thường .

Tuy nhiên những lổi vặt đó không là vấn đề lớn , chỉ tốn phí chút đỉnh (< 1% ) thì mọi chuyện cũng OK

Bạn đừng để chuyện vặt chi phối cái thích của mình , theo kinh nghiệm sống của chú hảy ưu tiên cho điều ấy , nếu khuyết điểm quá nhỏ so với ưu thì hảy chọn cái lớn hơn .

(Bạn đừng quên HONDA cũng có khuyết điểm nhưng ít người bình loạn í nha !! :D )

3. blueboy55509

blueboy55509 Bằng A2

đuôi ex 2011 còn chê thấp nữa thì pó tay. xe nó đã thiết kế câng bằng rồi. năng cao lên nó sẽ bị chúi. thích thì mua phuộc khác rồi chỉnh.

4. tranhieult

tranhieult Tập Lái

Dạ, cảm ơn chú nhiều.

5. lu kien hung

lu kien hung Bằng A3

trường hợp của chủ topic chỉ có thể là phuộc sau yếu wa thôi mà !!! ra chổ làm phuộc làm nó cứng chút là hết thôi , ko thì yss - gazi- racing boy !!!

6. d_thecuong

d_thecuong Bằng A2

Áy, chú mod thêm cái BCS thì nhìn mất vẻ mỹ quan cho em nó quá. trực diện được cặp ty sáng bóng. che lại thi....@-)
    Nhưng phải công nhận, nếu che lại thì sẽ an toàn hơn cho ty phuộc. Theo ý kiến của cháu thì... khỏi gắn cái BCS này. đi về chịu khó chùi rửa vậy. mưa quá cất xe vô nhà. đi bộ :))

7. adriano

adriano Bằng A2

Hôm bữa chở nặng nên Ty phuộc Ex2011 mình bi lệch tâm,dẫn đền hư ty,hư ống thép bên ngoài.
    Mình có lên chỗ chú Sơn,nhưng làm nhà ở giữa (nhún sau làm nhà ở giữa) cái này là được cô giới thiệu qua nên bạn an tâm.vừa làm vừa chém gió về hẽ thống abs trên xe hơi với chú Sơn,hihi.
    Và cũng đã làm lại phuộc và nâng cao lên như ý kiến của bạn,phuộc zin mềm yếu quá chạy ko đã,vào cua hay chở nặng có cảm giác như xe gì mà cùi bắp,chạy chán quá.
    Sau khi nâng cao phuộc lên xe đẹp lắm bạn,chạy phải nói là rất sướng.
    KO PR CHO TIỆM.

8. demvang2011

demvang2011 Bằng A2

em mới tham gia vào biker nên ko bit tiệm chú sơn ở đâu mong anh em cho cái địa chỉ để wa làm cái phụt sau đi. thank

9. luxighost

luxighost Bằng A4

167 Lý Thái Tổ gần vòng xoay ngã 7 Điện Biên Phủ - Ngô Gia Tự - Lê Hồng Phong - Lý Thái Tổ
    Đến 167 thấy cái bảng Hồng Phát quẹo zdô . hẻm cụt . cứ đâm thẳng vào nhà cuối cùng chui vô nhà .......... la lớn lên ........ Dì 77777777777777 ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii là bảo đảm bạn sẽ đc .......... :-"
    vk chú Sơn đón típ nồng hậu hí hí .
    @ chú Sơn : đừng la con nhaz chú ;))

10. d_thecuong

d_thecuong Bằng A2

Chú Sơn ko làm phuộc sau nha bạn. kế bên thì có. 167/4 Lý Thái Tổ

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...