Cruise Mô tô giá đưới 40 triệu!

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi ngayhe, 8/8/08.

1. Phi Thạch

Phi Thạch Tập Lái

Xe của bác đẹp long lanh nhỉ. Bác bán chưa ? Sao em thấy cái biển số có vẻ đểu đểu nhỉ.

2. BinhBen

BinhBen Bằng A4

nếu 40tr thì kiếm LA hoặc Rebel mà đi, còn ko thì NV400 :D

3. kennyi

kennyi Bằng A1

đang tính chơi dòng rebel 250 đời 89,còn ngon chỉ mới làm lại nồi,cổ pô cũ wá nên đã chế lại,tầm 45tr được ko mấy pro.....hướng dẫn dùm mình nha mới PKL nên chưa có nhiều kinh nghiệm lắm

4. tuananh1977

tuananh1977 Tập Lái

có ai có mối hàng xe cam về không mình muôn mua con rebel và cũng đang tìm bộ giấy tờ của rebel 125 giấy zin nhé

5. hondaGP

hondaGP Bằng A2

Tình hình là em mê mô tô chòm sportbike,nhưng kg đủ lúa,nên e tính mua con CBR250 hurricane Date 94 giá 40tr (no pp),rồi về độ lại dàn áo sportbike giống GSX600 của a viettuangc đã độ từ cbr250,nhưng e chỉ mua dàn áo GSX china bên Tino bán 7tr ah,rồi về nhờ thợ chế past gắn vào,còn về máy móc thì date 94 thấp quá,máy còn ngon thì tốt,ví dụ máy xuống,e muốn làm lại cho ngon có đc kg,phụ tùng tìm mua có không,em gà mong ae cho ý kiến để e có thể thực hiện ý tưởng và đam mê ạ...thanks

6. z1000kawasaki95

z1000kawasaki95 Tập Lái

Em cũng tính tới tính lui mấy tháng trời. Thời buổi kinh tế khó khăn bỏ ra 1 đóng tiền mua xe mới cũng xót. Cũng đị mua chiếc vài chục. Nhưng tìm hoài không có chiếc nào ưng ý. Đành quất luôn. Thôi thì ...:D

7. hondaGP

hondaGP Bằng A2

xe cũ thì phải chịu thôi,quan trọng là có tìm đc phụ tùng để thay thế kg,thế bác đã quất con xe nào rồi vậy...up hình lên cho ae chia vui :D

8. babieanh

babieanh Bằng A1

dưới 40 triệu tâm hon 2000 chút đỉnh..:(....cố tí chơi được con SF đời 94-96 ko giấy...

9. newskill

newskill Bằng A2

Có xe mới nào giá dưới 50 triệu kg mọi người xe mới nhé vì mình kg rành xe nên kg dám mua xe cũ đâu

10. nsnhd

nsnhd Bằng A1

Suzuki EN150A vừa ra đó bác

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...