Mong anh em Biker tư vấn giá cả 1 số món cho em với ...!!!

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi zuko.no1, 12/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. zuko.no1

zuko.no1 Tập Lái

^^ Mong anh em biker nào sành thì báo giá hộ em 1 số món để em còn bik đường mà make-up lại kon wave @ Trug Quốc của em nữa ... E ko wen ai, ra TT sợ bị thuốc lắm ạ T_T

- Đầu wave Z (wavei) nghe mọi ng` bảo là 400k nhưg cái đó là phần đầu thoy phải không ? Mặt đồng hồ + ốp sau là khác nữa phải không ạ? Tốn thêm 1 mớ chăng ? :(

- Nên mua dàn áo wave Z hay wave @ (hàng cũ đc ròy, tại mua về em còn sơn lại) ??? Giá cả 2 cái như thế nào ạ ?

Thanks các bro ;;)

2. extensa

extensa Bằng A2

đầu wave i zin giá 400k, ốp sau giá 70k ( head cũng bán 70k ) đồng hồ kiểng ( đi chung với đầu wave i cho đẹp giá 120k ( còn ko xài đồng hồ cũ của xe cung dc) . Dàn áo thì lô có 2 loại, lọai dỏm nhựa mỏng về lắp phải căt gọt , tốt nhìn đẹp gần giống zin giá đắt hơn 1 chút. Hình như đồ lô tầm 400k-500k thì phải. Zin tầm khỏang 800k hay hơn thi ko nhớ.
    đầu wave i lô giá 160 k ( 1 bộ gồm cả ốp sau lun, nhìn cg sáng & đẹp. Mình mới gắn để xài xenon dc 3 tuần rùi )

#2 extensa, 24/8/09
    Sửa lần cuối: 24/8/09
  3. zuko.no1

zuko.no1 Tập Lái

Nhưng mà đầu wave i mik thấy nhiều người gắn ko khớp với nhau, với lại choá đèn xấu và mau đục nữa :-s

4. Janny_qn

Janny_qn Bằng A2

ko khớp thì chế thoai ;;);;)...tuỳ sở thích mỗi ng` mà bác ^^!

5. speedpro

speedpro Bằng A3

đầu wave Z 400, ốp sau sài ốp thường cũng được mà , mua dàn áo @ hoặc Zx khoãng 6-700k
    Chúc bạn có 1 con xe đẹp;)

6. otomo

otomo Bằng A2

đầu wave i lô có 130k àh, mà đừg mua đầu lô, choá đèn mau bi vàng , có tiền mua zin chạy lun jh, 400k đó !!

7. thu_roi_biet

thu_roi_biet Bằng A2

mình có chiếc alpha đi dàn áo giống rs vậy đó. H muốn thay dàn áo # liền từ trên xuống dưới tương tự wave zx ko cần 2 cánh bửng thì mua ở đâu, giá cả tầm nhiêu mọi người( cũ cũng đc, tại mình mua về cũng sơn lại )

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...