Mua xe Winner được tặng mắt kính Police???

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi lauchuacay, 20/3/17.

1. tuchan

tuchan Tập Lái

Bằng giá niêm yết luôn hả bác? Em đang để ý con màu xanh và cam nhưng mà có vê con xanh nhìn mát mắt hơn nhỉ. Lazang 6 chấu chữ Y này nhìn cũng khá phong cách.

2. xetayga_kute

xetayga_kute Tập Lái

Biết là như vậy ạ . Nhưng mà phiên bản thể thao sẽ được tặng kính tới 5tr phải không các bác ? Đúng là như vậy thì chắc em đi làm ngay con xanh da trời thôi

3. xetayga_kute

xetayga_kute Tập Lái

Mấy lần em có tính ra head thử nhưng cứ ngại ngại nên chưa có đi, bữa nào rảnh đi mới đươc. Còn chạy thì em chạy thử của mấy thằng bạn nên cũng có chút kinh nghiệm.

4. xetayga_kute

xetayga_kute Tập Lái

Đúng là cái lazang thiết kế theo kiểu này làm mình thấy vừa thanh thoát, không ngộp nhưng cũng đủ mạnh mẽ. Đường nét khá dứt khoác.

tuchan thích nội dung này.
  5. tuchan

tuchan Tập Lái

Nhiều xe khác thấy độ lazang chứ Winner thấy các bác vẫn giữ lại lazang zin. Mà dàn led pha cũng vậy

6. lucky_lac

lucky_lac Bằng A1

Em chạy con Winner thấy động cơ khá bốc khi đi đường trường nhưng hình như do em đi chưa quen nên hay kẹt số. Khi kẹt số thì nên xử lí như thế nào hả các bác?

7. lauchuacay

lauchuacay Bằng A1

Tại chạy chưa quen, nhả số chưa ngọt nên có cảm giác kẹt thôi chứ nhiều người người ta chạy ầm ầm ngoài đường mà có thấy nói gì đâu

8. lauchuacay

lauchuacay Bằng A1

Tùy phiên bản sẽ được tặng từng loại khác nhau, xe càng mắc thì kính tặng giá trị càng cao

9. lauchuacay

lauchuacay Bằng A1

Lazang này ổn, mảnh nhưng không có yếu, chịu lực đều nên khi nhìn bác sẽ cảm thấy không quá ngộp và cũng khá thích nữa

tuchan thích nội dung này.
  10. tuchan

tuchan Tập Lái

Chỉ cần vô số dứt khoắc rồi nhả côn thôi . Đi phượt thì dễ bị khúc đường xấu, khi đó bác chỉ cần cắt côn khi xe hụt xuống, nhả ra khi nó nhoi nên sẽ giảm giằng giật. Nếu chạy nhanh có đủ trớn qua mô thì cứ cắt côn vượt qua, tùy cảm nhận tốc độ và tình trạng mặt đường. Ấn nhả côn, ga nhịp nhàng tùy tốc độ.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...