Hayate Phản hồi từ anh em Biker đã sử dụng Hayate SS

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi chaien88, 28/9/11.

1. chaien88

chaien88 Tập Lái

Dear anh em, Ngày mai 28/9/2011 tất cả các cửa hàng Suzuki Ủy Nhiệm trên toàn quốc sẽ trưng bày và bán xe tại cửa hàng.

Anh em nào nhanh chân tậu 1 em Hayate SS thì nhớ vào chủ đề này để lại ý kiến mình và các anh em khác tham khảo nha.

1/ Thiết kế
    2/ Động cơ
    3/ Cách phục phụ khách hàng của Đại lý
    4/ Ý kiến riêng của anh em
    ....

Thanks!

2. luf_tn

luf_tn Bằng A2

Theo các thông số trên thì khác mỗi giàn áo thui, còn máy móc thì y hệt em SD và HA cũ :(. Không thấy Fi đâu mà thấy thèm

3. chivalrous

chivalrous Bằng A4

nay là ngày 29 rồi mà vẫn chưa thấy ai mua xe, chắc là chưa có xe đó mà .

4. minhnguyen_ngm

minhnguyen_ngm Bằng A2

chờ có bác làm chuột bạch đây mà ! keke ! em lở mua LE rùi nên ........! hixxxxxxxx ! chờ 1 tháng là ok rùi ! không thì giờ có " trên tay HAYATE SS 2011 " rùi ! keke !

5. mkisman1990

mkisman1990 Bằng A2

bạch mã đâu rùi.mau xuất hiện đi.anh em chờ lâu quá rùi.ko bik đề ba có nhanh ko nữa

6. congtam

congtam Bằng A2

Vấn đề là xe mới chắc chưa đánh giá thưc hư được nhiều. HA mới mua về mình chạy OK lắm được vài nghìn là...sáng sớm rung đầu bần bật lại còn kêu kít kít khi nồi bắt nữa chứ, chạy tí nóng máy nó ổn định. Nói chung bà con nói nồi HA CHUẨN nhất thực hư sử dụng thấy nồi bắt giật + trượt nữa ko bằng HONDA nồi bắt rất êm + vọt nhẹ nhàng

7. xemxe123

xemxe123 Bằng A2

Vâng, đó là lý do tại sao thị phần của SU kém như hiện tại, và điều này chắc vẫn còn diễn ra nếu SU ko chịu cải tiến gì về máy móc để cho việc vận hành êm ái hơn. Chứ nói thực lái xe Hay chả có chút cảm hứng nào (ý kiến chủ quan của chủ xe đi dc 1,3 vạn km).

8. Hayate-2011

Hayate-2011 Bằng A3

Lạ ta anh em Hayate nha ta chay có 10 mấy nghìn KM àh nhưng thấy máy con mạnh hơn chiếc HD AB ta :(

9. devil81

devil81 Bằng A2

biết thì nói k biết thì dựa cột mà nghe.lên đây phán bừa để cho thiên hạ biết cái kém hiểu biết của mình ak

===== Bổ sung vào lúc 10:13 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 10:10 =====

bán xe đi mua xe khác là có cảm hứng ngay đó bác.đặc trưng máy su là không được êm.bác muốn máy êm thì chọn honda hoặc ya mà xài[-X[-X[-X

10. congtam

congtam Bằng A2

HA 125 mạnh hơn là đương nhiên, cảm giác keo ga nó phóng lên 1 phát => Giật như con lật đật, còn đi tốc độ tiêu chuẩn 50-60km/h xe nào mà chả êm

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...