Thị trường Phonenix phượng hoàng lửa anh em đọc chơi cho vui

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi wave shell, 25/1/13.

1. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

Xe đã xong, máy hêt hú, dọng như sonic, hehe, bị 2 pô êm ru... Test 90 thôi vì không dám hết ga do mới làm , bớt rung rất nhiều.. nhưgn không thể bằng cbr150
    @miketanny : mai bạn ghé Q7 được khôgn, mai mình ở đó...Mình chỉ rõ cho bạn thấy từng chi tiết luôn...sdt mình nè 0905034595

Còn 2 dĩa 2 heo R6 chưa gắn nữa, mình lên 2 dĩa trước, cần tư vấn chỗ lên đây các bạn, có hỏi mấy ông cnc mà .... mắc kinh.. đang thích thienQ6, được không ạ

2. gacon121212

gacon121212 Bằng A1

chắc cũng dễ hiểu thoi tại satria nó nhẹ hơn nhiều vói lại max hp nó ở tua thấp (9500) so với cbr (10500) mà :D

3. tayduanghiepdu

tayduanghiepdu Bằng A4

Hậu cũng chưa chắc CBR dí kịp, hehe

4. tayduanghiepdu

tayduanghiepdu Bằng A4

Làm đĩa qua 108 đó bạn, ThiệnQ6 mới nổi sau này mình cũng chưa làm qua bao giờ nên k biết.

5. tayduanghiepdu

tayduanghiepdu Bằng A4

Làm đĩa qua 108 đó bạn, ThiệnQ6 mới nổi sau này mình cũng chưa làm qua bao giờ nên k biết.

6. louisngo21

louisngo21 Bằng A2

ai test PN này rùi cho e hỏi cái max speed của PN này dc. bao nhiu?????

7. VeZin7269

VeZin7269 Bằng A4

đúng là hổ báo trường mẫu giáo :(

8. HONDA NSR

HONDA NSR Bằng A1

Lừa thì muôn kiếp vẫn là lừa, không thể nào thành ngựa được.

9. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

Mới làm 1 nhát Mũi Né về, xe chưa rodai mà kéo tuốt ^^...
    speed trung bình tầm 80km/h, nhiều đoạn đẹp thì cả xị, rồi sáng cn làm 1 phát ra Bàu Trắng chơi cát thì xe nào cũng hết mình với 120-130 T_T, riêng xe mình khá hơn tí được 150 T_T, trong đoàn có cả 1 anh CBR250, ảnh chạy song song mình là xe ảnh 155 ^^ , hiện chưa thấy xe nào có vấn đề gì, nhưng dàn áo do rung nên ốc ác nhảy lung tung xà beng, có xe còn bị văng luốn ốc ^^< nhưng không sao, do cái đường đi vào khu cát nó kinh quá....

@honda nsr: uh lừa vẫn là lừa hehe ^^
    @tayduanghiepdu : mới đi về, còn vất 2 con heo với 2 dĩa r6 chưa lấy ra nữa, để hỏi bên 108 PVH trước vậy vì gần nhà...Lục xe thì thấy đó toàn lên dĩa sau à , không thấy có lên 2 dĩa trước

10. vivalatara

vivalatara Bằng A2

Mình chỉ là người ngoài cuộc và vẫn đang trong giai đoạn tìm hiểu motor qua mạng (gọi là hero keyboard ấy). Theo dõi topic từ đầu tới h` thì mình thấy xzxKINxzx là người trong cuộc khách quan nhất. Đây là ý kiến riêng của mình. Có thể 1 số bạn khác không thấy vậy, cứ ném đá mình tự nhiên.
    Vì sao mình nói khách quan ? Vì mình thấy trong các cuộc tranh luận, hầu như là không có câu từ nào ông ấy chỉ trích nhắm thẳng vào 1 ai cả, mà chỉ nêu lên ý kiến riêng của mình, những hiểu biết của mình về con xe và các thứ xung quanh.(Phải không nhỉ ? o.0) Và thường kết thúc cuộc tranh luận = những câu hòa nhã, không gây hiềm khích - 1 điều mà mình thấy trái ngược lại với các bạn khác khi tham gia gangz.
    Và hình như trong cuộc chiến này, mình thấy không ai muốn là người thua cuộc. Hết đá qua rồi lại đá lại, bới móc câu từ nhau mà mổ xẻ, cuối cùng thì được gì nhỉ ? Những người không muốn thua cuộc thì cho dù có tranh luận, hoặc chứng minh tới cách mấy thì cuối cùng vẫn sẽ không tìm được tiếng nói chung... (Như vậy thiệt là tốn chất xám @_@...)
    Thôi thay vì chèn ép, hoặc nâng lên, hoặc abcxyz nhau các thứ thì sao mình không tìm cách làm thay đổi đi giá trị, bản chất của chiếc xe... Xe đc làm ra cơ bản không có tội, mà chính chúng ta đã gián tiếp làm nên tội cho chiếc xe

P/S: Bài viết chỉ nêu lên quan điểm cá nhân, không có ý xúc phạm tới các cá nhân hay tổ chức nào khác, mọi cuốc xẻng và gạch đá xin vui lòng nhẹ tay.

#160 vivalatara, 24/3/13
    Sửa lần cuối: 24/3/13
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...