Phuộc Exciter Có phân loại chở hàng và chở người ????

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi khongdiemdung, 19/9/16.

1. khongdiemdung

khongdiemdung Tập Lái

Anh em nào có kinh nghiệm có thể giúp mình không..?
    Chuyện là em đi ex2012 phuộc sau zin của em nó tới h này là hết xài được rồi. em thay cây phuộc (tạm không nói tên). Hơn 2 triệu (có bình gas hay khí gì đó) . chạy 1 tháng xì dầu . vào bảo hành nhân viên làm phuộc bảo có chở hàng không , e bào có nhưng max là 75kg (sau 50kg trước 25kg ) không hơn. và a ấy nói phuộc này chở người không chở hàng được:D. nói thế nào a đó củng khẳng định là phân loại chở hàng và chở người. nếu chở hàng thì mua phuộc chở hàng.
    Em hết nói , thầm nghĩ phuộc có tải ít gì củng phải dc 100kg. đằng này chở 75kg gạo mà cũng không đc. thay vào đó em chở vợ + con là hơn 80kg.
    Anh em nào có kinh nghiệm chỉ mình biết với , chứ đi xe kiểu này chán quá chưa được 1 năm xì dầu 2 phuộc.:(
    thấy người ta chở hàng, chở người có sao đâu, thậm chí vừa hàng vừa người.

2. bongxu_79

bongxu_79 Bằng A3

phuộc cùi bắp thôi chứ ko phải phân loại này kia đâu

3. IMOTUAN

IMOTUAN Bằng A1

thanks verry much :D

4. nhox lee

nhox lee Bằng A2

bongxu nói dg đó bạn bạn xí lụm phải hàn điểu rùi. tìm chổ uy tính tý bạn ơi puộc hàng secon tần ngoài 1tr thui mà hàng ok thì xài cg bao hàng rùi chứ dg nói chi hàng xin.
    hùi xưa mình có mua 1 cây phuộc rã xe bán phụ tùn vì xe tai nạn hok sang tên dc về chế vô wave lùn xài 2 năn mấy tới lúc bán cái xe lg mà nó có xi nhê gì âu. bán xg it bửa thấy nó thay 4 cái puộc lá cải vô chở bia hỏi ra nó bán mẹ cây puộc có 100k địt cái thèm đó ngu vãi.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...