QUẢN LÝ ---@@@-> SiRiUs Club <-@@@--- Vững Bền Theo Năm Tháng

Thảo luận trong 'Ngôi Nhà Các Đội Xe' bắt đầu bởi anoulixin, 3/3/11.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. B.O.B

B.O.B Bằng A3

bùn wa, cái dĩa ngôi sao bị woan.......mother food stamp...

2. Trai Tơ

Trai Tơ Bằng A3

Dành cho ai thích Thailand nè, thời ốc kiểu đã trỡ lại ......

3. BoyZaCampuchia

BoyZaCampuchia Bằng A2

đã có tao.mày yên tâm

4. Support 2

Support 2 Bằng A2

BQT làm việc dĩ nhiên phải minh bạch và trước khi quyết định việc gì liên quan đến diễn đàn đều phải hội ý. Nên sẽ ko có chuyện tư thù cá nhân gì cả, mình ko quen biết các bạn và các bạn cũng ko quen biết mình, chẳng có lí do gì mà mình "đàn áp" hay "áp đảo" các bạn được.

Nội qui diễn đàn trước khi các bạn lập nick các bạn đều thấy mà, các bạn check vào nghĩa là các bạn đã đồng ý tuân theo qui định diễn đàn.

Và các bạn đã là TV BKVN thì việc vi phạm nội qui bị xử phạt là chuyện bình thường. Chẳng ảnh hưởng gì đến club các bạn. Cái đáng nói ở đây là 1 số cá nhân vi phạm rồi bị banned xong lại uất ức tạo nick khác vào để mạt sát, nói chuyện ngang tàn, chửi rủa những người giữ gìn ngôi nhà cho các bạn. Đó là lí do đưa club các bạn đến trường hợp ngày hôm nay.

Không phải BQT chỉ kiểm tra duy nhất ngôi nhà các bạn, mà nhà nào cũng sẽ bị kiểm tra. Các bạn là club thứ 4 bị kiểm tra chứ ko phải club duy nhất. 3 Club bị kiểm tra đầu tiên sau khi đã nhắc nhở thì họ có thái độ hợp tác, chấn chỉnh lại ngôi nhà của họ.

BQT BikerVietnam

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...