Sơn lại cho con Si cần anh em tư vấn hộ

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi manhthang599gtb, 31/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. h3ll4ngel

h3ll4ngel Bằng A2

mình cũng đang tính lên tem của ex lc mã lai 2k9 mừ sợ bóc tem zin ra lên tem kia mà k hợp thì bó tay

2. manhthang599gtb

manhthang599gtb Bằng A4

thì thế nên mình cũng đang đắn đo suy nghĩ mà theo ae thì xe màu đỏ nên dán chữ Ferrari màu j được để cho xe nổi dòng chữ lên được nhỉ mình đang suy nghi là màu vàng và màu đen màu vàng nền đỏ thì đúng chất Fer hơn

3. manhthang599gtb

manhthang599gtb Bằng A4

giờ mình có ý định bóc decal zin của nó ra dán logo Ferrari và dòng chữ Fe ở dọc thân xe ae nào có thể tư vấn hộ dán kiểu gì cho xe trông được đẹp hơn không với lại nếu ae nào có mẫu sẵn thì post dùm lên cho tui tham khảo cái .tui cám ơn nhiều nha

4. terymaxx

terymaxx Bằng A2

bạn ơi nếu bạn thich zin thì để zin mà đi bạn à.Còn nếu thích tem hay thích sơn vẽ gì thì đừng nghĩ đến cái tem zin nữa.xe bạn Si, màu đỏ đậm và không tươi nên khó kết hợp tem đẹp.nếu bạn muốn đẹp thì nên sơn lại...bạn sơn gì,vẽ gì thì đừng kiếm mẫu sẵn vì có thể mẫu đól à cả tâm huyết của chủ xe.Bạn copy mẫu của họ ra đường đụng hàng chắc ko hay lắm.ttốt nhất bạn nên làm theo ý tưởng của bạn!

#24 terymaxx, 21/1/10
    Sửa lần cuối: 21/1/10
  5. [B]

[B] Bằng A2

Hay bác sơn nguyên con đỏ Fe` rá rì đi cho nó độc đáo, còn hem quất nguyên con rè vé tỏn ah. Em là em kết 2 màu này :D

6. BikerVietnam

BikerVietnam Admin

chơi nguyên cục đen thùi lùi đi bồ tèo.... [​IMG][​IMG][​IMG]

7. manhthang599gtb

manhthang599gtb Bằng A4

nói như ông thì nói làm j chứ con xe tui màu nền không đỏ tươi nhưng cũng không thâm bởi vì tôi thấy con Fe thì có con nào là màu đỏ tươi rói đâu mà với lại có ai nói là coppy nguyên mọi ý tưởng của người khác đâu cơ chứ ở đây là ý tưởng 100% do tui nghĩ ra mà bởi vì tui có thấy ai đã có ý tưởng như tui đâu mà nếu coppy được ý tưởng của người khác thì lại giỏi quá chỉ sợ là không coppy không ý tưởng chỉ suốt ngày ngồi ỳ ra hoặc là suy nghĩ tư tưởng lồi lõm thui ah
    <br />
    <br />
    <br />
    xe mình màu sơn đâu phải là mầu thâm đâu mà phải sơn hả bạn còn nếu là mầu sơn đỏ thâm thì mình đâu có ý định chơi logo của Fe chứ mình không muốn sơn vì nếu sơn thì lại liên quan đến đăng kí xe chứ thật sự mà nói thì mình thik màu đen hơn màu đỏ vì màu đen lịch sự quý phái mà còn màu của con Lambor reveton đó là màu đen nhám mầu thì cũng tuyệt vời cám ơn bạn đã góp ý nhé

8. h3ll4ngel

h3ll4ngel Bằng A2

Có ra tgdc sem tem si roài toàn là tem xấu thui >.< chán gê
    xe mình si rc đỏ đen k bit lên tem kỉu gì cho đẹp

9. manhthang599gtb

manhthang599gtb Bằng A4

hay là bạn nên bóc ra tự chế cho mình một bộ decal đi thế với không bị đụng hàng chứ còn nếu cứ dùng cái mẫu sẵn của TGDC thì đắt như vàng ý mà cũng không được ưng ý cho lắm , còn mầu đỏ đen của bạn thì mình nghĩ nên chơi bộ Lambor đi phối màu hài hòa nữa trông miễn chê luôn

10. h3ll4ngel

h3ll4ngel Bằng A2

hjx mình làm dc thì cũng đỡ :((
    mà tem ex cũng chế lại dán cho si dc mừ
    bạn có hình bộ lambor hem cho mình sem đi
    ak h mình đem 1 tấm hình xe đã lên tem rùi ra kiu noá làm tem như hình dc k nhỉ, trên biker có nhìu chiếc đẹp nez

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...