Cảnh giác sự thật về Thái Sơn MICHELLIN

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi dendonchichac, 20/1/13.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. thaytudiSH

thaytudiSH Bằng A4

Scandal đầu tiên của năm 2013

2. quocanhoto

quocanhoto Bằng A4

xin lỗi chỗ nào????????? vào 5s thôi. trong biker thì k 1 dòng giải thích

3. ilovey

ilovey Bằng A1

Hài *** mình thấy vn mình đa số các tiệm khi đã nổi tiếng là không xem khách hàng ra gì....thâm niên ngày càng lâu thì chat lượng phục vụ khách hàng càng tốt hơn chứ...đâu phải cứ làm sai rồi xin lỗi là xong đâu...chính những topic như vậy mới đáng hoan nghênh....phải post lên thì mọi người mới biết được chứ...một số anh em cứ chỉ trích soi mói là sao...thời buổi kinh doanh thị trường thế nên: "sai 1 li là đi một dặm"...

4. hieusport2000

hieusport2000 Bằng A2

Chuyện này không có chuyện gì quan trọng cả, chẳng qua trong quá trình giao tiếp 2 bác k có ăn ý thôi đâm ra vấn đề càng ngày càng căng thẳng.......!!!!! ????- Theo mình về kỹ thuật , Trước khi bắt bánh vào nên CÁC BÁC NHỚ { NỚI LỎNG CÙM PHUỘC } RỒI XIẾT BÁNH VÀO CHO THẬT NHẸ NHÀNG RỒI SAU ĐÓ MẤY BÁC NHÚN PHUỘC TRƯỚC KHI TRƯỚC KHI XIẾT CÙM PHUỘC, NHƯ VẬY MỚI ĐÚNG KỸ THUẬT...!!!- Về phần Bác Topic Vỏ xe : Bác gắn Size hơi lớn so với xe, đâm ra dễ bị CẠ DÈ, ỐC BẮC DÈ. Nghe Bác Sơn nói dưới dè của Bác có 4 miếng Long Đền nữa { K biết để làm cái Gi ???? }- Trong việc này có thể Bác Sơn không để ý nên xẩy ra tai nạn này, và 2 Bác Chém Gió nhau trên Bike khiến A E 4Room rất hoang man về vấn đề này.....

5. tinh.va.tien®

tinh.va.tien® Bằng A4

haiz....................................
    khoái cái này của bạn !mình cũng từng bị một sạp hơi bị hành tráng gọi điện thoại đã đời phục hồi phuộc làm hạ phuộc ok giá rồi
    tới hồi qua mấy người thợ làm nó phục hồi xong kêu hạ phuộc phải mài mài mình nghe là hiểu giống chú sơn hồng phát ừ làm đi anh .hồi mài thấy mệt nói làm vậy mất zin gì đó nói ko làm được .rồi mình hỏi làm chén cổ để cho hết kêu nhiêu phán câu xanh rờn 500k z thui để bữa khác em ghé lại
    lú tính tiền ko tính tiền hạ phuộc mà bớt mình 80k vị chi 190k nản với kiểu đó sạp xiếc gì thấy nản bữa đó là ngay bữa mình lấy cái phuộc của bạn gì bán phuộc sau exciter 200k mà bạn đó nhiệt tình chạy lên tới ngã tư bảy hiền đưa luôn vẫn xài cho con ware tới giờ
    sau này có tiếng có uy tín mới dám làm chán kiểu quảng cáo cho cố lắm rồi(nổ banh xàn ):123:

6. lovens311994

lovens311994 Tập Lái

hieusport2000 comment chính xác. Chuyện con nít và người ta đã xin lỗi, trong lúc cãi nhau ai không nóng tính chứ. TS nói chuyện vậy là lịch sự lắm rồi vì trên lý thuyết tờ giấy bên đó ghi toàn màu hồng, 3 ông Sơn ghi tờ giấy màu trắng thì sao ông Sơn biết được mà trách ỗng. Chưa kể ghi âm là mún kiếm chuyện rồi. AE nào là khách quen sẽ hiểu THAISON như thế nào. Tuy tay nghề tháo lắp ỗng không giỏi như thợ sửa xe vì thế ỗng chỉ làm được với những xe zin.
    Ai mà không có lúc nóng tính, chẳng phải ỗng đã đền lại rồi sao? Tôi nghĩ chúng ta đừng nên phê phán lung tung nhất là người chưa từng qua TS.

7. linh.homie

linh.homie Bằng A4

close topic được rồi..................

8. khaihuyenthu

khaihuyenthu Bằng A4

1. Người ta cần là câu xin lỗi, ra đường danh dự đặt lên hàng đầu, dân làm ăn đổi danh dự lấy chén cơm, chứ ai lại nói ngang, xúc phạm người khác trong khi người ta bỏ tiền ra mua sản phẩm của mình? kinh doanh hay là ban phát? còn ngang ngược, thách thức!
    2. Sai lầm nào cũng phải trả giá, mấy cái topic này là cái giá phải trả, chứ xin lỗi k thì dễ quá (mà ông Sơn chủ sạp có xin lỗi khách đâu).
    3. Đến đây e a bít thì được r, để chủ sạp rút kinh nghiệm, khách bít cân nhắc. chứ tẩy chay... thì xin lỗi hình như k có cửa
    p.s: cuộc đời này vốn k công bằng mấy bác ạ!

9. cunxu1995

cunxu1995 Tập Lái

Em đã đọc bài và nghe bản ghi âm của chủ topic! Đúng là thật sự trong trường hợp này 2 bên đều có lỗi cả!
    -Thứ nhất: rõ ràng là khi thay lốp 80 vào ( nếu có gắn cùm x1r) thì bị vướng hay trục trặc thế nào đó, và ở đây có 2 giải pháp là tháo 4 long đền ra or thay lốp 70! Còn như trường hợp trên anh chủ topic có thể về gắn vào đã chạy được chắc 1 điều là anh đã tháo 4 long đền?
    - Thứ hai: có thể hôm đó anh Sơn phục vụ nhiều khách hàng, hoặc vì 1 vấn đề nào đó anh ấy ko kiểm soát được tính cách của mình dẫn đến hậu quả khó lường! Nhưng anh ấy cũng đã nhận lỗi và rút kinh nghiệm cho mình! Và trong trường hợp này anh Sơn cũng là người có lỗi, và có thể đây là lần đầu anh Sơn gặp trường hợp thay lốp 80 cho ex 2011 mà k biết rằng sẽ bị vướng khi có gắn cùm phuộc x1r nên cũng ko tránh đc vấn đề trên!
    -Và em cũng là 1 trong những khách hàng từ ngày em mua ex 2011 của anh Sơn đến giờ, với ý kiến của riêng em ( không phải PR nhé ) thì anh Sơn thật sự là người phục vụ chu đáo, tư vấn tận tình! Từ thay nhớt, vệ sinh sên, buồng đốt, lọc nhớt..và sắp tới đây gần Tết em sẽ qua thay cặp lốp như trường hợp của anh chủ topic để anh Sơn rút kinh nghiệm! Tất nhiên là xe em có gắn cùm phuộc x1r!
    P/s: đừng vì vấn đề trên mà làm lớn mọi chuyện, nên nhớ " Chuyện nhỏ hóa không, chuyện lớn hóa nhỏ" mọi người nhé! Em còn nhỏ tuổi (17) nên các anh đừng ném đá và nương tay nếu em có nói sai nhé!

10. Garage Phương

Garage Phương Bằng A2

Theo Phương!
    Cái này bị hụt ống chỉ bánh trước thôi! Do khi vào bằng Súng bắn (hay siết tay) quá mức ---> dẫn đến hụt ống chỉ! Các bác cứ tháo ống chỉ ra làm lại xíu là chạy ok thôi!
    Anh em dĩ hòa vi quý - Cùng nhau rút kinh nghiệm.
    Áp lực công việc luôn rất nhiều! Nhưng các anh em thầy thợ cứ bình tĩnh giải quyết chính xác mọi việc thì sẽ không bao giờ xảy ra bất kì sự cố nào! Và anh em Khácnh cũng không bao giờ phiền lòng vì những sản phẩm mình nhận!
    Thân ái!

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...