Thị trường Suzuki chính thức ra mắt Axelo 125 - Xe tay côn thể thao

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi BikerVietnam, 28/12/12.

1. hungnguyen_RC

hungnguyen_RC Tập Lái

mình thấy kon axelo này chả thể thao tí nào =="

2. mrthien217

mrthien217 Bằng A1

haizz khổ thật sao cứ phải so sánh 2 chiếc xe ko cùng phân khúc để làm gì ??

1 chiếc gì ra giấy tờ khoảng 42>>44tr ( giá tùy chỗ )
    1 chiếc thì ra giấy tờ cỡ 28>>30 ( giá tùy chỗ ,vì hiện tại đang bị đẩy giá )

chênh lệch hơn 10tr như vậy mà lại so sánh vs nhau dc sao??

1 chiếc thì 135cc 1 chiếc thì 125cc so sánh sao đây? ,so sánh thế nào các bạn chỉ mình phép so sánh khi 2 xe này hoàn toàn khác nhau ??

tại sao lại ko đem Axelo ra so sánh vs Ju , Fetrue ?? vì 2 xe này đều là 125cc và cùng giá tiền từ 26>>30tr mà cứ phải so Ex Ex làm gì??

3. Cjuv_2372410

Cjuv_2372410 Tập Lái

4. mrthien217

mrthien217 Bằng A1

cmt của bạn hình như hơi nặng lời r` đó ... sắp lại có sóng gió@@

5. tungpactory

tungpactory Tập Lái

Cũng khá đẹp,nhưng chưa có dịp đc cầm lái test đít :69:

6. Fx92k32345

Fx92k32345 Bằng A1

Gia nhu co su tro lai cua fx...va su co mat cua raider thi-...........ex se bi ung thu phoi ->because hit'khoi'....dung k?????

7. UltimateRiderRC

UltimateRiderRC Bằng A4

Đọc cm toàn là so sánh trên trời dưới đất @@, so sánh Ex với Axelo là thấy hơi chênh nhau xíu rồi, nhiều bạn còn đem xe nhập...2 thì, DOHC...blablabla vào so sánh với chiếc SOHC-Vn sx nữa chứ :138:, đem vào cái clip (copy-paste k biết bao nhiu lần) chẳng biết máy móc ra sao rồi chém vô tội vạ, rồi nói Ex chỉ dám so với Fu, Wave...zậy sao k đem Rai ra chơi với CBR150 ? so sánh cái kiểu *** gì thế ?(Mặc dù đi Ex nhưng mình không thần thánh Ex đến vậy mình đi Ex tại vì nó đẹp, giá tương đối, thể thao, tốc độ cũng ổn k đến nỗi nào.....mình biết xe mình thế nào nên chạy đàng hoàng k phải cứ gặp Wave, Dream là nẹt ầm ầm rồi nhồi ga vút lên :151: rồi gặp xe đấu nó đâm cho nhục mặt đâu nha @@...mình từng đi Fu, Wave.....và hiện giờ vẫn còn dùng), thay vì giao lưu, kiếm Mem Ex test Mem Axelo thì biết liền nó ra sao thì ở đây chém làm xuất hiện bè phái.....đa số những bạn thần thánh Ex rồi nào cướp...blablabla chính là nguyên nhân khiến Ex bị nhìu người ghét nhưng mình thì vẫn cứ chạy đàng hoàng thì làm dc gì :137:. Topic để giới thiệu + đánh giá chiếc Su Axelo mà vào xem chẵng có tẹo thông tin nào hữu ích @@ toàn ss gì đâu không :107:

#217 UltimateRiderRC, 14/2/13
    Sửa lần cuối: 16/2/13
  8. riroma

riroma Tập Lái

người ta ghét ex là do có mấy thằng cướp dùng ex đi cướp giật đó........còn thích xe nào thi mua xe đó đừng so sánh ......

9. shadowkill

shadowkill Bằng A2

Chiếc này chạy chắc phê lắm à

10. meomeo1

meomeo1 Bằng A4

hình như ko bằng chiếc đen xanh trắng của bác dc. chạy phê hơn... hehe :100:
    giá axelo 12 hay 13 mã lực nhỉ . có 10 mã lực đua với jupiter fi và future ah.:68:

#220 meomeo1, 17/2/13
    Sửa lần cuối: 17/2/13
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...