[Thảo Luận] Sơ Đồ Kết Nối Role 4 Chân Với Thiết Bị Đèn

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi ExciterGP_BH, 11/11/18.

1. ExciterGP_BH

ExciterGP_BH Bằng A2

Em mò trên mạng và tỏng hợp lại, phòng khi sau này quên thì còn tài liệu để tham khảo.

Chào anh em, tình hình đang rãnh rỗi nên ra ngồi câu bậy chơi, em là dân ngân hàng , ko phải dân điện nên em lơ tơ mơ lắm ạ. Xin mọi người chỉ bảo thêm cho em mau lớn ạ.

Cái này dành cho ai cần, ai chưa bít thì xem. Em đã test ngon lành cành đào , còn bít rồi thì like hộ em lấy tinh tùng nhé.
    Ngoài ra nếu có sai chỗ nào, mong anh em chỉ giáo để e sửa lại , cho anh em nào chưa rõ để nắm luộn

Cái này em đang tính chế role cho bộ gương cầu xe nhà mẹ đi chợ, đụng tới câu nghiên cứu tới đó.

File đính kèm:

2. duyanh_98

duyanh_98 Tập Lái

Theo em bác nên làm theo cách 2, an toàn hơn chế công tắc dẫn lên mặt nạ xe nếu đèn vậy thì kiếm role ampe lớn tý , bác ở hcm thì ra nhật tảo mua, tầm 10k côg tắc , 50k role

3. Dũng-91

Dũng-91 Bằng A2

Dùng công tắc zin trên xe mà khiển relay, nếu gắn thêm đèn thì khoét bợ, mua cái công tắc zin chế vô nhìn nó đỡ bị mất zin.
    Ví dụ như thằng wave A,S,RS thì đủ chổ để khoét chế công tắc đèn của Fu neo vào ngay dưới công tắc đèn chính. Nhìn vô ko khác gì xe zin mà độ bền, đi mưa, rửa xe nó ko bị đóng ten chập chờn như công tắc rẻ tiền ngoài chợ.

4. Luxife

Luxife Bằng A2

Thớt định câu rơ le cho đèn pha à? Xe lên điện bình chưa?

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...