Exciter Thảo luận vấn đề lên bánh căm cho Exciter! ( style drag )

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi madmadmad, 11/2/14.

1. madmadmad

madmadmad Bằng A4

Con heo của mình thì không bị gì hết nha bạn. Nhưng mà chạ khoảng 5 6 tháng sau thì tự nhiên con heo mình sau chạy qua ổ gà nhỏ hay to thì kêu leng keng leng keng bực lắm, ra thợ họ tháo heo vệ sinh rồi cắt 1 miếng lon coca nhét vào heo dầu thì nó hết kêu đến giờ.....

Mình khuyên bạn nên mua đùm x1r zin của yamaha... chứ đùm x1r mạ crom là của thằng thái nó làm... lời của 1 biker bán hàng nói cho mình đó và bạn đó khuyên mình chọn x1r zin của yamaha...

2. madmadmad

madmadmad Bằng A4

Mình đi niềng size trước 1.6 size sau 1.6 nha bạn... Vỏ là của Corsa type: s33.. Mình xài ruột Caosumina ^^... Xài đến giờ vẫn vậy.... ^_^.. À rút căm mình rút có 1 lần duy nhất khi mới mua xài đến giờ luôn đó.... Rút đâu bên q 10 đó hình như trên Nguyễn Tri Phương hay sao đó. Lâu quá quên mất tiêu... Cũng vào ổ gà nhiều lắm nhưng mà vẫn chạy tốt...

#72 madmadmad, 5/3/15
    Sửa lần cuối: 5/3/15
  3. madmadmad

madmadmad Bằng A4

4. Lon-bô-ghi-ni

Lon-bô-ghi-ni Bằng A2

Nhẹ xe thôi chứ xấu vãi, hồi trước đi wave mún lên bánh mâm đi cho đầm đỡ cong vành, giờ mấy bố dư tiền lại xún niềng, mún nhẹ thì lắp lun niềng và thắng đùm đi cho nhẹ

5. Young_

Young_ Bằng A2

Cho em hỏi đi niềng racingboy (1.6 và .1.85) thì nên đi lốp size bao nhiêu cho bánh trước và sau. Tks

6. thành lộc

thành lộc Tập Lái

v tổng
    tổng chi phí a lên căm là bao nhiu v a

7. Bôn Nguyễn

Bôn Nguyễn Tập Lái

Căm dẹp crom với căm dẹp malay thì đi nào ngon hơn v bạn

8. madmadmad

madmadmad Bằng A4

Căm dẹp hồi xưa người ta gọi là căm dẹp mã lai đó bạn.. Bây giờ có nhiều hãng nhiều thương hiệu sản xuất nên bạn khào sát thêm nhé... Căm dẹp thì nhìn đẹp nhưng chạy tốc cao nó yếu nha....
    P/S: Xác nhận lại cặp bánh căm mình xài đến giờ vẫn y như ngày đầu thậm chí mình cũng ko thèm rút căm lần nào chắc mình đi kỹ... Mấy năm rồi ta mua đáng tiền quá... :)

9. Nhanhkhenh

Nhanhkhenh Tập Lái

Các bạn cho mình hỏi...ex 2k10 đi bánh căm, bánh trước và sau gắn vỏ nhỏ được khônq các bạn...??? Cho mình xin ý kiến..

10. leankhue19t

leankhue19t Tập Lái

nhìn cái bánh căm nó ko chất tý nào :(

_________________________________________________________________________________________________________
    http://bit.ly/2jousSq

#80 leankhue19t, 15/2/17
    Sửa lần cuối: 18/2/17
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...