Taurus Tổng hợp lên đồ cho TAURUS!!!

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi minhtiendi3, 30/12/10.

1. minhtiendi3

minhtiendi3 Bằng A2

Thời gian qua có nhiều bạn pm cho mình hỏi cách lên đồ chơi cho TAU nhưng do mình không đi TAU nên kiến thức cũng còn hạn chế, vấn đề các bạn lập topic lại chỉ riêng lẻ một món đồ chơi nên không được hiển thị.
    Mình lập topic này mong các bạn đã từng chơi TAU sẽ hướng dẫn và trao đổi kinh nghiệm lên đô cho TAU với các bạn mới chơi trên diễn đàn.
    Thân

hiroshianhOkiookiO thích nội dung này.
  2. langtudaklak

langtudaklak Bằng A2

ai biết tau đi trái lớn thì phải làm thế nào không,vấn đề này mình chưa thấy ai đề cập đến cả:)

3. kobe91

kobe91 Bằng A4

Thì đem lại lò mak làm (vd:26 ngô quyền) chứ ai mak chỉ đc mak có chỉ bạn cũng đâu làm đc;);)

4. Keyz0305

Keyz0305 Bằng A4

Chuẩn của Ju Si Tau là 54 và 58 còn lên hơn tốt nhất là đi đầu Mio lên 63 65 , lên 63 65 thì phải chích hay đôn thì xe chạy mới vô

5. bluewave

bluewave Bằng A1

mình tính móc po bên anh Phước với lại hạ ty phuộc bên Ngô Quyền gì đó anh em cho ý kiến có nên làm không nha.Mà Hạ ty bao nhiêu mà có làm mất zin không hay chỉ khoét lỗ cái dè không còn móc po ko biết đi dzo ko tại xe zin,nghe người ta nói móc po chạy yếu mà la um sùm TKS

6. nhok_q10

nhok_q10 Bằng A4

cũng cám ơn mod đã lập topic này để a e trao đổi thay mặt ae cảm ơn mod và hy vọng a e sẽ tích cực xây dựng và đóng góp ý kiền để a e biker mình ngày càng lớn mạnh.
    <br />
    <br />
    <br />
    - có pro nào biết cách lắp dè xbiker cho taurus không hướng dẫn a e và nều được thì post hình lên cho a e tham khảo với
    - khi gắn cảng sau của ju 2k10 vào taurus co cần chế gì lại không các a e hay chỉ mua về rồi gắn vào thôi. Xin chân thành cảm ơn các a e đã giúp đỡ

Nam Thành thích nội dung này.
  7. bluewave

bluewave Bằng A1

phải thay 2 con ốc(trong 4 ốc) dài hơn zin chút chêm thêm lông đền cắt 1/2 2 cục cao su ngay yên rồi mày mò gắn sao đóng yên ok là xong(cản Ju là đẹp mà không mất zin)

8. nhok_q10

nhok_q10 Bằng A4

zay bn co hình không post lên a e tham khảo với nào còn vụ dè trước xbike sao không ai giúp mình vậy ta :(:(:(:(

9. nhok_q10

nhok_q10 Bằng A4

có ai giúp mình vụ dè trước x bike gắn vào taurus ko ta? Hướng dẫn cách lắp và có hình ảnh minh họa càng tốt cám ơn a e biker trước nha
    sẵn tiện cho mình hỏi taurus đi ốp đầu nào là hợp và cách lắp làm sao
    chân thành cám ơn a e !
    <br />
    <br />
    <br />
    có ai chỉ giáo giúp tau đi bô ex có êm được như ex không hay tau đi po zin mún êm như ex thì phải làm sao mong a e giúp đõ cám ơn các a e nhiều

10. vinhan_peace

vinhan_peace Bằng A2

đang quan tâm vụ cắt ty hạ phuộc trước tại mới xuống bánh nhỏ nên hở nhiều quá. Mong mấy sư huynh chỉ giáo thêm vụ này. Thks trước

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...