Wave Topic chuyên bàn mọi vấn đề về dòng Wave anfa,ZX,110 thái... (zin+kiểng+độ)

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi huongduagang, 20/12/11.

1. phiphihaihai

phiphihaihai Tập Lái

À mà tay xiema đó là đúng tay zin k bác? Hay là lô tq? E chưa gặp tay này bao giờ?? Kfl, kfm, gn5, ...tq các loại, chứ chưa thấy xiema
    Mà nice 100 này e cũng mới gặp.

2. jamestran

jamestran Tập Lái

Em có con wave 110 định lên mâm A thợ tư vấn lên mâm sirius mà e thấy đa phần wave lên mâm rs chứ ít thấy sirius, chỉ thấy wave nice
    Với lại có bác nào rành về thị trường cho e hỏi . Nếu lên mâm ( mâm rs or sirius), đĩa trước thì giá khoảng bnhieu ạ. Hàng zin rã ấy .
    A thợ báo giá e là mâm, đĩa trước là khoảng 5tr ạ
    Thấy hơi cao, lên thấy ae bán hàng tháo xe giá thấy cũng rẻ mà ổng báo cao quá.
    E ở Hậu Giang cũng k biết chổ nào bán hàng rã luôn, bác nào biết chỉ e ạ
    Thanks ae

3. bongxu_79

bongxu_79 Bằng A3

Thợ bố láo,mâm Ya lắp cho Honda phải chế cháo nhiều.Chắc nó có đôi mâm đó nên gạ bạn lắp thôi.Giá mâm Honda zin cũng chỉ 3,5tr công thêm 150k nữa là cùng.Nếu xe bạn 1 đĩa trước mua mâm RacingBoy 1 đĩa xịn cũng chỉ 2 tr luôn vỏ ko ruột công cán 1tr nữa.Mua đồ cũ tốt nhất là mua trực tiếp để kiểm tra hàng còn ko mua đồ mới cho yên tâm.Shop bán online giờ thiếu gì shop bán

4. Chubachien

Chubachien Tập Lái

E là sinh viên ngoài hà nội. Rất có đam mê về xe cộ mà dựa vào kiến thức vốn có thì quá ít ỏi nên e lên đây mong cái anh các chú các bác chỉ giáo dùm ạ. Các anh cho e hỏi tí. Lên biên 110 tay 110 lòng 110 trái 110(52.5mm) là bài nhẹ phổ biến phải không ạ? Mà e thấy trái 110 phù hợp với bàu này khi đi mua thì nói là trái 110 đầu cao bao nhiêu mm và có phải tiện lại trái không? Tại e cứ thắc mắc mãi mà k biết hỏi ai. Giúp e nhé.

5. Chubachien

Chubachien Tập Lái

Không ai giúp e à?

6. dior

dior Bằng A4

Bài này cơ bản rùi. Trái 52 canh zin ổn hơn, trái nó cao bằng với trái zin lun, k cần cao hơn, dàn hơi canh căng wá nó thốn rát máy thêm chứ k đc gì đâu

7. Chubachien

Chubachien Tập Lái

Hỏi mua thì kêu trái gì hả a? Với cả ron hơi nữa ạ. Giúp e nhé

8. dior

dior Bằng A4

Kiu là trái wave tàu 52.4. Ron thì ở ngoài ng ta bán đầy ra đó, cầm trái nhét lọt wa ron quy lát đc là đúng nó rùi

9. Chubachien

Chubachien Tập Lái

Cảm ơn a nhé tiện thể cho e hỏi là độ đùm trái khế cho wave có dễ như lên mâm 2 đĩa k ạ. Tại mấy cái này e tự làm dc

10. dior

dior Bằng A4

Ra mua về rùi rút căm gắn vô thui, mấy cái đơn giản này k cần phải gọi là độ đâu

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...