Sport RGV Topic giúp đỡ - giải đáp thắc mắc về Sport [Part 8]

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi BikerVietnam, 8/6/13.

1. Trannhutdung

Trannhutdung Tập Lái

Côn tay xipo nặng quá bạn nào cho ý kiến tý.

2. TONY_HYATT

TONY_HYATT Bằng A2

Nổ máy xe lên, lấy vòi nước xịt vào đầu chỏ bugi xem no có tắt máy kọ Nếu no tắt coi lai chup bugi & thay chup vs bugi mới. Con k thì kiem tra lai diện nó có bi chạm đâu ko

3. TONY_HYATT

TONY_HYATT Bằng A2

Có chơi nồi độ ko ? ::)))
    Xe đen mờ thì kiểm tra lai điện, coi nó có đủ điện ko,dây có bi chạm hay chập kọ Đo điệnlai

Trannhutdung thích nội dung này.
  4. Thinh112203

Thinh112203 Tập Lái

Mấy a cho e hỏi xe e 120-99 cos 2 chạy bình nova. sáng ra đạp nổ mà kéo hơi hụt mặc dù xăng cộ đã chỉnh đủ các kiểu. Cho e hỏi có cần phải thay giclo ko và giclo mấy là dc ạ

5. Thinh112203

Thinh112203 Tập Lái

Cho hỏi ké với. Bình nova bạn thay giclo chưa hay để zin vậy

6. Trannhutdung

Trannhutdung Tập Lái

7. Trannhutdung

Trannhutdung Tập Lái

Thank ban nhieu

8. Trannhutdung

Trannhutdung Tập Lái

Cho mình hỏi xipo len áo satria 2000 cần thay những gì cho ít tốn lúa. Giữ lại dè trước, yếm, ốp bụng dược không? Gắn vào có khớp nhau không?

9. trannamhai

trannamhai Tập Lái

Ae cho hỏi xe minh stinger 120. Mình mới làm máy lai cos 3. Đi lữa 110. Bx bông mai đen. Pô e zin có móc thêm lỗ cho đủ gió. Pô zin stinger. Xe chạy nữa ga sau nặng máy lắm lực máy xe như ỳ lại tốc độ kéo lên chậm lăm. Có phải do pô stinger ém quá xe lên ko nỗi k. Pô mình lâu ngày than đongs nhiều mình xúc lấy ra đc một ít rồi mình thay ống tiu sport và có khoan thêm vài lỗ cho thoáng thấy đỡ hơn chút xíu.

10. Vuong Nhi

Vuong Nhi Tập Lái

Anh TONY_HYATT cho em hỏi không biết bình xăng con xe em có vân de gì không,truoc gio xe em để qua ngày hoặc vài giờ thì dap khó nổ hoặc nổ lup bup vài cái tắt . kéo e thì nổ liền,bi vậy nhưng chạy bữa giờ vẫn bình thường,nhẹ xe, cũng có tôc độ mặc dù ko bốc lắm, nhưng ko hiểu sao mấy bữa nay xe chạy nặng quá,tiếng nổ lớn bất thường ,xe chạy lên ga máy gầm ru lớn, nhưng ko chạy qua nổi 60 kmh, cam giác máy nó muốn banh luôn .di thấy máy nóng nhiều hơn bình thường,khoi có mùi khét,mặc dù sài nhớt thơm, ko biết xe bi gi nữa,em đang xài bình bông mai đen kenhin zin theo xe.mới thay cái buri NGK loai thường, trước xai NGK IRIDIUM, voi em moi thay nhot may loai castron 15_40 nhung thay nó để cho xe 4T.xin anh TONY giup với.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...