Sport RGV Topic giúp đỡ - giải đáp thắc mắc về Sport [Part 8]

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi BikerVietnam, 8/6/13.

1. Tuấn đoàn

Tuấn đoàn Tập Lái

Mấy bro cho mình hỏi.có ai rành về dòng xe 2 thì 50cc không.trước mình có làm một chiếc của suzuki tay ga thì cây dên có nhớt.giờ lại có một chiếc nó có 2 phốt 2 bên tay dên thì mình khỏi xài luôn ah.
    Với xe có bơm nhớt rời.mà chỗ lưỡi gà không có.chỉ có một lỗ ngay bạc đạn dên và một lỗ ngay sau trái ga bình xăng thì mình nên gắn ống bơm nhớt vô chỗ nào.

2. Dap_Khong_No

Dap_Khong_No Tập Lái

Canh như thế nào anh. Đã đưa thợ chuyên 2 thì làm xe đua canh, ga đầu ga giữa đều ngọt, nhưng để tới sáng hoặc 7-8 tiếng vẫn kkó nổ. Hiện đang đi bình xăng loại 2 và sàn bét, gíc lơ, toàn bộ của stinger qua. Có cần thay bugi hay canh nhớt gì không? Xe em đang rỉ ở chổ bơm nhớt
    - Xe em 110 lên full 120 lòng zin STD nha

3. Dap_Khong_No

Dap_Khong_No Tập Lái

Sao không ai giúp em vậy. Nguy cấp lắm rồi hix hix

4. Hieu BSK

Hieu BSK Tập Lái

A.e muốn hạ đề phải thay lóc,tạ dên còn thay j nủa ko? Tạ dên.full bộ nồi có đồ nhật hay ko? Hay đồ theo xe?đồ nhật.. đồ theo xe.. loại nào ngon zây..ae giúp đở

5. Hieu BSK

Hieu BSK Tập Lái

Theo kinh nghiem đi xe..cac bênh chậm nổ là thuòng tháy.. lý do chính là do binh xăng con.. ban đến chổ chuyên canh xăng..canh lại

6. Hieu BSK

Hieu BSK Tập Lái

Tiệm len..ngay ngã 4 tân lập ak..

7. Hieu BSK

Hieu BSK Tập Lái

Chuyên 2t

8. Hieu BSK

Hieu BSK Tập Lái

Mấy a chuyên 2t giúp vói.. mình muốn hạ đề phải thay lóc.thay tạ dên. Còn thay j nũa ko? Tạ dên vói full bộ nòi có đồ nhật hay ko? Hay là chỉ có đồ theo xe.. mình đinh sủa toàn bộ lai..a e giúp mình vói..thank nhièu

9. Kenđu23

Kenđu23 Tập Lái

May a cho e...
    Xe bị dư nhot ma chinh ngay mang cá roi vẩn con...e nen lam s..
    E moi choi 2thi nen k bjet mấy a giup cho

10. Xuân Thành

Xuân Thành Tập Lái

Anh em cho mình hỏi xe mình xe zin chưa làm gì để lâu là lấy ra đạp nó cứ bụp bụp tắc máy có khi nó tắc mà bô nó nổ hơi ra kêu xịt rất to mình tháo nấp bình xăng lớn ra thì ok vậy có khi nào nấp xăng kín quá nó không xuống xăng được không có phải thay bơm xăng không ạ

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...