Sport RGV Topic giúp đỡ - giải đáp thắc mắc về Sport [Part 8]

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi BikerVietnam, 8/6/13.

1. Lebaod13

Lebaod13 Tập Lái

Cho mình hỏi các cao thủ .xe mình đang sử dụng cây pô stinger tiếng nổ dòn và chác.bây giờ minh thay ống tiêu xipo .tiếng nổ có êm không.gà mờ mới chơi.

Chungcaibe thích nội dung này.
  2. Luan xipo

Luan xipo Tập Lái

Cứ mua thử ống tiu xipo gan vao.tu cam nhan di gro.sicua luon choi xipo tiec chi bạn

3. Lê Nhânn

Lê Nhânn Tập Lái

Mọi người ơi cho e hỏi Xipo của em sao chạy chậm thì dể tắt máy hoặc thả dốc cầu lần nào củng bị tắt máy là bị gì zay mấy ânh

4. Nguyênvlxd

Nguyênvlxd Tập Lái

Ae cho hỏi lò 2 thì nào ở đà nẵng uy tín vậy?
    Cho mình xin địa chỉ luôn, c.ơn :D

5. Tiiy

Tiiy Tập Lái

Mọi người cho em hỏi xipo của em bị chảy xăng ở lỗ xăng dư em đem ra thợ thay pongtu rồi về ráp vào nổ rồi để đến sáng đạp lại không nổ mà trào xăng ra miệng bô.. Vậy h làm sao cho nó nổ

6. Teddy ken

Teddy ken Tập Lái

Anh rong 87 hoặc ae nao biết,cho e địa chi day du cua tiem hoa co tien đuợc ko a,e dag co nhu lam xe lai,nếu đuợc e thanks ae rát nhiu,mong ae chi giao

7. Teddy ken

Teddy ken Tập Lái

Ae nao biết jup inbox cho e dc ah,thanks ae nhieu

8. Nhật An1999

Nhật An1999 Tập Lái

Cho mình hỏi là cái nhông nhỏ gắn vao cốt máy nó lỏng.lúc dẫn xe đi nó kêu rẹt rẹt.xipo zin nó z hay bị j vậy ạ

9. Chungcaibe

Chungcaibe Tập Lái

Hi. Mình la thành Viên mới sin chào cã nhà.
    Mình vừa bít chơi Se v Se mình có chút vấn đề thắc mắt nên lên mạng tham khão vô tình gặp gặp Diển Đàn này .
    Các bác đi trước chắt có nhìu kinh nghiệm hơn hãy chỉ mình cách khắc phục 1số vấn đề về chiếc Se mình với.
    Mình mua 1chiêc satria 2000 cach đây vài ngày. Khai chạy mình trã số về thì se kiu cọc cọc sao ấy..
    Khi se tắt máy mình vô số 1sang số 2 v các số khác bóp anbada kg ngắt dc.. dắt se thì vướng vướng mình chỉnh anbada đủ kiu ma kg khắc phục dc.
    Chỉnh quá thì đạp máy bị sút anbada luôn.
    Cho mình hỏi cái bơm nhớt của xipo là tự bơm hay là khi nỏ máy thì máy hút lên..
    Mình rút thử 2 óng nhỏ của cái bơm nhớt khi máy đang chạy thì kg thấy nhớt phúng ra.
    Có phải do bơm nhớt mình hư kg.
    Mong cac bac chỉ giáo

10. Luan xipo

Luan xipo Tập Lái

Bôm nhớt ma rút dây ra cho lúp hả bạn.rút ra k có nhớt lấy đâu ra khói...căng côn hêt cở ma vẩn k cắt hết thi bạn đi canh nồi lại.chúc bạn lam dc

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...