Sirius Topic hỏi đáp về các dòng Sirius phần 8

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi khaihuyenthu, 10/10/13.

1. Aorinon

Aorinon Bằng A2

Cơ mà bác khhông lên trái thì đi cam 6ly thôi là được rồi

2. biker49

biker49 Tập Lái

Mình có chiếc si 50cc dờ mình lên dên neo 110 chạy cam 6ly bình xăng con nên đi bao nhiêu thì hợp lí ạ <3 còn nếu lên thêm quả trái 54 thì sường xe có chịu nỗi k ạ rồi bài này có bền k ạ... anh em tư vấn dúp mình với ạ :( :(

3. kMYN

kMYN Tập Lái

Bỏ cây cam 6ly đó vô mình giữ đc cam zin fãi k bác? Mà nồi mình ra nói làm s bây giờ? Dán 3 càng hay thay luôn bộ mới à bác? Xe mình lên côn rồi giờ tăng hết đc như cắt không hết ý, ra hãng nó nói coi lại nồi đi chứ lên côn j tăng hết được. Đi luôn 4 lò xo đầu ha bác?

4. Aorinon

Aorinon Bằng A2

Vấn đề dán 3 càng thì mình ko rõ nhưng nồi muốn bắt thì thay lá bố nồi độ với 4 cái lò xo nồi. Còn thả cam 6 ly thì tháo cái cam zin ra đưa lại cho bác chứ

5. kMYN

kMYN Tập Lái

Đợt lên côn có hỏi 4 lò xo đầu ông nội đó la lên bắt hơn nhưng vô số nặng. Mà xe zin làm v đc r lên lò xo đầu chi làm mình củng hoang mang

6. Aorinon

Aorinon Bằng A2

Lò xo NỒI khác lò xo ĐẦU nha bác với bác lên côn tay thì lúc cắt côn sao mà cắt hết 100% dc cái đó từ ex tới cd 125 và cả 67 của bạn mik nữa thì chiếc nào cũng vậy cả

#3146 Aorinon, 15/1/17
    Sửa lần cuối: 15/1/17
  7. kMYN

kMYN Tập Lái

Thế mà mình tưởng 4 cái lò xo bên fãi nồi là 4 lò xo đầu rồi nồi luôn chứ ## còn côn tay s mình đi chiếc ex150 thằng bạn bóp côn vô nẹt nghe như dậm mo xe số auto mình hồi trước. Còn dờ mình thì bóp lại nẹt thì nghe nó như rượn rượn chạy lên tí á. Mà tăng thì hết tăng đc luôn rồi. Tiện thể bác biết dây côn ex trong hãng bao nhiêu 1 sợi không? Dây côn này ngắn quá nó cạ mủ xoay cổ kêu ót éc nghe bực mình @@

8. Aorinon

Aorinon Bằng A2

Dây côn với bxc thì mik ko bik giá hãng ra sao nữa. Mà cái côn bác cắt chưa hết thì có vẻ bác bị hơi nặng mik nghĩ là thay cái dây côn mới sẽ hết. Mik hok rành mấy cái lên côn tay

9. Aorinon

Aorinon Bằng A2

Giá bxc ex 135 nghe đồn hơi chát

10. đông1993

đông1993 Tập Lái

a oi cho e hoi si 54 đi binh xang j la hop li ạ

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...