Euro Scooter Topic thắc mắc và trao đổi về dòng xe ga SH, PS, Dylan, @...

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi RonyLee, 6/4/11.

1. Enjoy

Enjoy Bằng A2

Anh em giúp mình với,tình hình là xe mình muốn gắn cái chắn gió vào nhưng ra hãng mua ốc để gắn thì hết hàng còn ra tiệm ngoài mua thì ốc cao su nhét vào được nhưng nó lõng le.Người ta nói trong cái đầu có cái tắc kê gì đó khi sơn xe cũng bị mất nên gắn ko đc.Giờ ai bít chỗ nào gắn chỉ dùm mình với

2. chivi6312

chivi6312 Tập Lái

Các bác cho em hỏi con Sh 2k10 của em sau khi đề máy đèn bơm xăng vẫn sáng 2,3 giây rồi mới tắt là bị gì thế các bác, cám ơn.

3. Challegen_X

Challegen_X Bằng A2

Mấy anh cho em hỏi

Dạo này quạt gió con Ps em bật chìa khóa lên là nó quạt to như xe ô tô v. -

Vậy là bị gì thế mấy a :(

4. b0y_nghe0

b0y_nghe0 Tập Lái

Mấy a làm ơn cho e hỏi, e mới mua lại con sh, đăng ký lần đầu ghi là 06/2009, mà xe chỉ có một thắng đĩa trước, liệu có phải e mua phải xe 08 lên đời hay là e bị người ta đổi đồ ạ..e xin mấy a tư vấn giúp...e xin cảm ơn.

5. kingkongktt

kingkongktt Bằng A2

xe đời đầu 2009 thì 1 đĩa ng ta mua rồi đăng ký lần đầu là vào tháng 6/2009.bạn xem số máy là ~100 hay sao

6. chivi6312

chivi6312 Tập Lái

Mấy anh cho em hỏi, con Shi 2009 tự nhiên đề không nổ luôn. Em không biết nó bị hư sạc hay hư bình, nếu hư sạc thì mình nên quấn lại hay thay sạc honda chính hãng, cái nào tốt ạ và cho em xin địa chỉ nào sửa xe uy tín ở SaiGon luôn ạ. Cám ơn.

7. manhtrung321

manhtrung321 Bằng A2

Tốt nhất mang ra tiệm kiểm tra đi bạn, mang ra Dũng điện bên Nguyễn Thái Học đó, sạc thì nên mua mới, đừng mua sạc SH nữa, bạn mua sạc của Forza thì phải chạy cực ngon

8. quangvu_190807

quangvu_190807 Bằng A1

cho mình hỏi: mua bao tay và tay thắng rizoma chính hãng thì mua ở tiệm nào uy tín nhất. thank

9. titom113

titom113 Bằng A1

Xe Sh 2012 Vietnam của mình bị lỗi như sau ạ :

Bánh xe sau tự nhiên bi rơ sang 2 bên, lấy tay lắc thấy nó xịch qua lại 2 bên. Chạy thì có tiếng xẹt xẹt do ma sát vào thắng đĩa.
    Đem vào Head nó bảo là : do khi đi sơn mâm xe, thợ nó vặn ốc ko đúng lực nên bị rơ ==> thay mâm mới 2,4 triệu.

Em bức xúc quá mang xe về, lên diễn đàn nhờ anh em tư vấn giúp cách sửa ạ. Em cảm ơn nhiều ạ

10. tichuot1269

tichuot1269 Tập Lái

ae nào có bộ nồi sh , ps , dyland còn zin, chưa gõ! chưa ép thì pm lại mình nha

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...