Cảnh giác Trao đổi kinh nghiệm khi mua đồ tại chợ Tân Thành

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi BikerVietnam, 14/10/11.

1. ga con vang

ga con vang Tập Lái

2. nguoideokieng

nguoideokieng Tập Lái

anh em cho hỏi sạp bà Chánh nằm trên đường nào ở chợ Tân Thành vậy ? Nếu được cho cái địa chỉ càng tốt. Thanks các bác

3. squareslaw

squareslaw Bằng A4

Tân thành thì Sấm và hiền điện thì cạch ra :)) , tiệm hiền điện qua gắn cọng sên bọn thợ nó ẫu chưa từng thấy thay vì tháo đùm dĩa ra nó lấy cây vích nó nại gấp rồi nhét sên đĩa mới vào đã vậy còn bị ông chủ người hoa nhìn mặt rất là "nghiêm túc" phán cho 1 câu làm lẹ lẹ rồi tiễn vong... , còn tiệm sấm thì ôi thôi ...

4. nhok_shine_kute

nhok_shine_kute Bằng A2

73H đường phạm hữu chí nhé bạn hình như chỗ công ty cấp nước đi lại chút xíu.cứ ra hỏi bà Chánh ai cũng biết

5. dochoixemaya-z

dochoixemaya-z Bằng A2

6. kokakevn

kokakevn Bằng A2

ngoài bà chánh ra còn sạp nào uy tín ko mấy bác ??? chuyên mâm xe máy thì càng ngon

7. truongtriet

truongtriet Bằng A1

các bác cho hỏi dưới chợ tân thành thì chổ nào bán pô zin cho Dream Wave ko? chỉ giúp e với. vs cả củ đề của nó lun. e tks

8. wanbee

wanbee Bằng A4

Kế bên bà Chánh có bà My cũng được,nhưng mà hên xui nha,vào là nhìn mặt mà hét giá đó.
    Củ đề thì vào head mua cho khỏe bạn,có 350k cục ah,po zin dream wave là po gì bạn. Mình thấy đừng có cái gì cũng xuống TT, khi nào tìm hàng hiếm,hay khó kiếm,hay muốn mua đồ củ thì hảy xuống

9. huymeoz

huymeoz Tập Lái

ai cho mình số dt bà Chánh dc ko hjhj

10. julyfunny7

julyfunny7 Bằng A4

Đồ bên Tân thành mình nghĩ đưa thợ của lò đi mua là chuẩn nhất,hoặc có kinh nghiệm lâu năm trong việc chơi xe,chứ nai vàng ngơ ngác là từ chết đến bị thương

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...