AirBlade [Tư vấn - Giải đáp - Thảo luận - Trò chuyện] Về xe AirBlade (từ 2007 đến 2011) - [P.4]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi HT_215, 17/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. lehaitrinh93

lehaitrinh93 Bằng A2

mỏng hơn...nhẹ hơn là chắc rồi đó bạn...nhưng a Hồng tư vấn k sao nên chắc k có vấn đề gì đâu...thợ chuyên làm nồi mà :)) cứ vô tư đi b còn sợ thì chơi luôn chuông sh2008 ngon hơn nữa :D

2. h4net

h4net Bằng A2

thời gian thay dây curoa hình như là 20.000km (trong sách hdsd có nói bạn xem dùm lại coi đúng ko), bạc đạn thì chỉ bánh trước mới có, kiểm tra nếu bị rơ thì thay chứ bt thay chi bạn :D
    Còn heo dầu là từ dùng để chỉ cụm phanh dầu đó.

3. SonofOdin

SonofOdin Bằng A2

bạn vui lòng cho hỏi mình thấy dưới chữ ký chiếc AB BO của bạn gắn đồng hồ koso, bạn làm ở đâu? chi phí hết bao nhiêu? mình đang định gắn rx2n vì thấy nó gọn hợp với AB2011 hơn ko biết có được ko?

Bợ cổ mình làm bên chú 5 Gò Vấp, rồi đem đi sơn ở sạp Nguyễn Hùng, gắn đồng hồ ở tiệm điện Hoàng Phi. Chi phí là 250k cho mỗi công đoạn.

Nếu bạn có ý định gắn RX2N trên xe AB 2011 thì tham khảo chủ xe bên này.
    http://www.bikervietnam.com/bfrm/showthread.php?t=279913
    Lần trước mình có thấy 1 tấm hình dưới chữ ký chủ xe gắn RX2N đó bạn.:)

4. pleikupho

pleikupho Bằng A4

Heo dau La Cai cục can Cai dia do ban
    Con cum phanh Dau la chi ca bo thang dia
    Con Cai nam ngay tay thang La cum dau
    :D

5. andang112

andang112 Bằng A2

xe đứa em mình buổi sáng đề nổ có kèm theo tiếng é é, nóng máy thì hết, ra head vệ sinh củ đề cũng không hết, các bạn biết cách khắc phục không

6. 1100

1100 Tập Lái

Có bác nào rành về vụ bảo hành xe ko ,chỉ e ít kinh nghiệm với !
    Tình hình là e mói lấy 1 e AB dc tầm 20 ngày rồi,cũng đã chạy dc hơn 600 km. Mấy hôm truóc phát hiện giảm sóc trước bị ra dầu,nên e mang ra Head cho nó kiểm tra, bọn nó làm cái biên bản kiểm tra xe rồi bảo e về chờ nó báo lên hãng ( nếu hãng đồng ý bảo hành thì nó thay mới cho e cái giảm sóc trước ) . Hôm sau nó gọi điện báo lại là hãng ko nhận bảo hành . E đã gọi lên hãng để phản ánh sự việc rồi,nó cũng hẹn để xem xét rồi báo lại e sau . Giờ vẫn chưa thấy nó gọi điện lại.
    Có bác nào phải đi bảo hành giống e chưa,chỉa sẻ ít kinh nghiệm cho e với.

7. pleikupho

pleikupho Bằng A4

hihi, đương nhiên là khó mà nó bảo hành, vì tiền đưa nó rùi mà :D:D:D:D:D:D:D
    mình chưa bao h đi bảo hành hết, nhưng theo mình bạn cứ lên đó tiếp đi, chứ mấy con nhỏ nghe dt toàn là trực điện thoại nói cho qua loa thôi

8. ltdung1301

ltdung1301 Bằng A2

a e ơi ngày mai có vệ sinh béc xăng phun miễn phí nè , 1/5 lê đức thọ p13 gò vấp 0949011010 , ngày mai có ai đi chung ko

===== Bổ sung vào lúc 16:58 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 16:57 =====

ngày mai ở 1.5 lê đức thọ , gò vấp có chuông trình vệ sinh béc xăng xe fi miễn phí đó a e , chương trình của ohui oto , ngày mai m đi thử xem

9. tuannguyen3108

tuannguyen3108 Bằng A3

ngày mai ở 1.5 lê đức thọ , gò vấp có chuông trình vệ sinh béc xăng xe fi miễn phí đó a e , chương trình của ohui oto , ngày mai m đi thử xem

bạn cẩn thận xe đang ngon thì cứ để zay mà đi đi bạn, ham hố wa ngta làm ko oke là mek mõi lắm đó, đụng tới cái FI mà mek à, trên có bạn nào nói đi head vệ sinh mà về chạy ko ngon kìa, nếu xe bạn ngon rùi thi cứ để mà chạy ko thì lợn lành thành lợn què thì chết

10. TNTTNT

TNTTNT Tập Lái

Em muốn thay cái đèn nền mặt đồng hồ cho em AB2011 cho nó có chút màu mè và sáng hơn.
    Các Bác có cách nào ko ah?
    Em thì ko muốn tháo mặt đồng hồ ra nên hiện tại mới chỉ thay tạm mấy cái bóng cũ bằng Led 5tim như tối quá.
    Thay bóng 9tim thì ko vừa ah!

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...