AirBlade [Tư vấn - Giải đáp - Thảo luận - Trò chuyện] Về xe AirBlade (từ 2007 đến 2011) - [P.4]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi HT_215, 17/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. h4net

h4net Bằng A2

muốn sáng mà ko muốn tháo, làm khó nhau nhỉ.#:-S

2. quang82

quang82 Bằng A2

Ra YA Town mua 2 bóng Led xanh Blue của đồng hồ Jupiter Gravita RC 65K/1 bóng thay cho 2 bóng zin của đồng hồ AB 2011 như mình nè ;;)

===== Bổ sung vào lúc 20:47 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 20:45 =====

Mình có thắc mắc là chuông nồi Atila đó chính xác là của xe Atila nào???

3. TNTTNT

TNTTNT Tập Lái

Sáng hơn nhiều ko Bác?
    Để cuối tuần này em thử xem thế nào.
    Thanks Bác!

4. lehaitrinh93

lehaitrinh93 Bằng A2

Mã chuông CAA005 đó bạn

5. quang82

quang82 Bằng A2

Sáng lung linh mà ko feef chói lóa :D
    Thanh bác để em đi mua về test thử , mà ko biết hãng nó bán bn ta?:-/

6. lehaitrinh93

lehaitrinh93 Bằng A2

Mình k có vô hãng nên k biết nhưng a Hồng là 250k vệ sinh bố luôn nha b :D

7. congtu7a3

congtu7a3 Bằng A2

Good Morning cả nhà! Sáng nay mình vừa làm chuột bạch một em AB 2010 của thàng bạn về vì em nó có hiện tượng rung đầu nặng dù đã làm qua cách hướng dẫn chà bố 3 càng của bạn j j đó ở P2 cùng với chạy từa lưa hột dưa các Head để bắt bệnh nhưng chả ăn thua gì cả. Cuối cùng 2 thằng mình quyết định vào Head mua 1 bộ bố 3 càng mới, 1 chuông mới và 1 bộ đạn nồi trước mới long lanh thay thử xem có ăn thua gì không. Kết quả mĩ mãn không ngờ. Bệnh rung đầu đã thuyên giảm khoảng 95%, chỉ còn rung nhè nhẹ khi tăng tốc thôi, lúc tăng tốc có hiện tượng gằn nhưng ko đáng kể cho lắm (chắc còn mới nên bố bám chưa đều chuông), chạy ga lớn trên 35km/h rất mươt mà các AE ạ. Nếu xe AE nào có hiện tượng rung đầu thử làm cách của mình xem sao! Thông báo chi phí luôn là gần 580k nhé! :D . Ak! Nếu thay thì các bạn nhờ ông thợ chỉnh Garanty lớn chút, khoảng >= 1750 cho bố nhanh bám chuông luôn, xe bạn mình hiện tại chỉnh 1780 chạy rất đã AE ạ! Tuyệt đối khi thay thì phải thay cả bộ đó,không nên thay lẽ tẻ nhé! Vd để chuông cũ thay bố mới hoặc ngược lại, mình đã test thử rùi,không ngon bằng bộ mới đâu. Hihi ^^

#57 congtu7a3, 20/4/12
    Sửa lần cuối: 20/4/12
  8. boy_dongnai_90

boy_dongnai_90 Bằng A4

Ae ơi cho mình hỏi, mình có chiếc 2k8, nồi thì êm. mà có tiếc kêu tách tách nhỏ nhỏ, đem tới a hồng bên nơ trag long kiểm tra. thì a nói cái con ốc có cái lò xo nhỏ nhỏ để tăng j bên zên nằm sau cái két nước á, của e nó bị mất. mà xe này của e mua lại. no khoan to ra giờ ko có con ốc nhỏ với cái lò xo nữa, mà nó vặn lun cái con ốc bự vào. chạy nó long con ốc thì kêu lại. con mới vặn cứng thì êm ru à. a e ai biết cách khắc phục giúp em với... thanks ae nhiều

9. pleikupho

pleikupho Bằng A4

Ban lam 1 Cai somi dong vào roi lam rang van con óc nho do vào lai. Cai nay tho nao lam cung dc ma

10. boy_dongnai_90

boy_dongnai_90 Bằng A4

ủa rồi cái lò xo với con ốc nhỏ thì sao hả bạn???????? đóng somi mà đem ra là nó biết hả, chổ nào làm dc bạn chỉ cho mình với
    thanks

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...