Tư vấn giúp em con Liberty 125 ie với các bác!

Thảo luận trong 'Piaggio' bắt đầu bởi thinhvn1902, 2/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. huycom

huycom Tập Lái

Nhưng thực tình mà nói vì trước đây em đi chiếc Nouvo đời cũ (đời 2 đèn hình như là 125) đi ré quá nhưng sau khi đổi sang Nouvo Lx 135 thì thấy chạy êm ru và mạnh mẽ hơn, vì thế nên giờ muốn mua con Liberty thì mua luôn 150 ^_^. Tiếc 1 cái là giờ vẫn chưa thấy động tỉnh gì.

2. dream_come_true

dream_come_true Tập Lái

em vua tậu 1 em li 150ie đi sướng hơn nhiều nhưng ma giá hơi chát so với 125ie em mua e nó 67 kủ 9. giông nhau tát cả chi khac moiu m ay 150 thoi. ngoi len thi cung thoai mái văn ga la nhac đầu tom lai quá khỏe

3. Darkauron

Darkauron Tập Lái

có liberty 150ie rồi hả bạn. sao trên mạng k thấy nói năng j nhờ

4. kietngotuan00

kietngotuan00 Bằng A2

Mấy bác có ai rãnh tư vấn giúp em con vespa s125 ie luôn nhé, e đang tính mua mà phân vân nhiều quá..sợ nó ăn xăng như xe cũ e chạy không nỗi ah...thanks

5. cutetop1

cutetop1 Bằng A1

mình đang đi nè xăng thì tầm 20-25km/l thôi bạn chủ yếu đi cảnh :))

6. tarina

tarina Tập Lái

E thấy có nhiều bác mua được em 150ie rồi đó. Hình như bắt đầu từ cuối tuần trước là đã có 150 về tới các cửa hàng rồi. Nhưng theo em thì mua 125cc cũng ok lắm rồi. Tự dưng bỏ thêm gần 14tr để mua 1 con xe chỉ hơn có 25cc để đi trong thành phố thì hơi phí.

E nghe nói bắt đầu từ tuần này xe 125 lại về nhiều rồi đó. Tuần này em cũng mua 1 con màu xanh cửu long sau bao lâu ngâm cứu. Nhưng em chả thay tay nắm và yên đâu. Tự dưng thêm vài tiệu mà nhìn cũng chả đẹp hơn gì

7. xThanhTommyx

xThanhTommyx Tập Lái

ko biết bh mua Li 125 ở HN chỗ nào còn hàng đây???
    1.Ra các đại lý topcom thì 54tr + đợi 1 đến t2 tháng :|
    2.Mua các của hàng ngoài như phố Huế, Bà Triệu thì 62tr 8-} mà còn khan hàng, toàn màu trắng với xanh tím, ko có màu đen =((

8. [K]evin[T]rinh

[K]evin[T]rinh Tập Lái

oài, thế con này ăn xăng hơn con Air Blade 1 chút nhỉ....., ko biết mấy bác đi con Li này đầy bình bao nhiêu xèng vậy....

9. zenphan

zenphan Bằng A1

Đèn báo xăng chóp chóp thì đổ thêm khoảng 80k là đầy bình:D Nói chung chiếc Liberty này sau khi minh Roadai chạy đc 1500 km thì chạy mượt cực kỳ, rất phê....

10. zanzan

zanzan Bằng A3

Ai cần Liberty ie 125 màu trắng thì LH nha mình nhường cọc lại . Vì mua xe khác ,cở 7ngày nửa có xe. Ở Cty Topcom Piaggio ngay góc Ng Văn Cừ và Trần Hưng Đạo Q1. Xe 59tr ra giấy tờ lun. Mình cọc 1tr nay nhườn lại 800k. Ai cần thì LH: 0938.921.923. Mình ở Q8. Chỉ 2 ngày thôi nha ko thì mình ra bỏ cọc mất 50%. Thank đã xem tin,

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...