Tư vấn giúp em con Liberty 125 ie với các bác!

Thảo luận trong 'Piaggio' bắt đầu bởi thinhvn1902, 2/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. kenlikev3

kenlikev3 Tập Lái

Mình đâu có chạy nhanh đâu,thử xe thôi mà bạn,chắc gắn ic độ vô chạy được 110km/h.Mà xe chạy càng nhanh càng tốt mà,lở ra đưởng gặp cướp còn dí nữa,kaka.Còn bình thường ngu gì chạy nhanh(đi chợ rẩy à?).Bạn là con gái à?:-/

2. lhxndd

lhxndd Bằng A1

Nói thật với bạn nhé, Liberty i.e mình mới chạy 2/3 độ mở tay ga tối đa mà đi đường trường đã tầm 90km/h rồi đó. Nhưng sau lần đó, mình không thử xe nữa, vì biết được "mức độ" của Liberty i.e rồi!

Hơn nữa, do cũng thử xe như bạn, nhiều bạn đã lên bàn thờ ngồi rồi đó! Không tin, bạn đọc các bài về an toàn giao thông trong BikerVietnam xem!

3. kenlikev3

kenlikev3 Tập Lái

Mình chạy 3/4 ga mới được 90km/h,khúc còn lại không đáng kể.Mà bạn ở đâu vậy?
    Mấy bạn thử xe lên bàn thờ là do gặp sự cố,mê tốc độ.

4. z0rr0

z0rr0 Bằng A1

Yên va tay xach 7.000.000. Dai ly nao cung co ban a.

5. lhxndd

lhxndd Bằng A1

Ở Sài Gòn có không bạn? yên và tay xách nhập từ Ý đó ?

6. gakodoithu

gakodoithu Tập Lái

tình hình là e mới bán chiếc xe LX135 và có thêm chút tiền dành dụm được thêm chút tiền , e thích liberty ie , nhưng đang phân vân vì chưa được chạy piagio bao giờ về chất lượng kô biết thế nào , người thì khuyên e nên mua air blade thái hoặc air 2011 vn vừa tiết kiệm xăng mà chất lượng cũng yên tâm , nhưng e lại thích Li cho nên phân vân quá , các anh các chị có ai đã sự dụng qua xe này cho e xin ý kiến chính xác , e rất cảm ơn .

7. pino888

pino888 Tập Lái

èo sao đắt quá nhỉ,mình ở ngoài hà nội đang sẵn hàng đây bán có 6tr / bộ yên nhập tay xách thôi

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...