Tư vấn mua xe suzuki sport , satria . Mình là nữ

Thảo luận trong 'Cẩm nang tài liệu kỹ thuật' bắt đầu bởi Duyen.dang, 27/8/16.

1. Duyen.dang

Duyen.dang Tập Lái

Mình đang định mua xe suzuki satria nhờ các pro tư vấn dùm . Xe có hay hư vặt không ?!? Giấy tờ như thế nào ? Cách chăm sóc xe . Mình là nữ nhưng đam mê xe 2 thì . Mong các pro tâhn tình giúp đỡ

2. CyberExciter

CyberExciter Tập Lái

Chính xác tùy xe tùy tiền girl ơi ^^ !
    Mua xe tiền ít thì sửa lặt vặt
    Mua xe ngon thì chỉ việc đổ xăng ..thay nhớt máy.. đổ nhớt pha
    Rồi ỏn ỏn thôi ^^

File đính kèm:

3. likado123

likado123 Tập Lái

Nữ thì bạn không nên mua xe nạy Giáng nữ hợp hơn với dòng Liberty đó
    quần áo rằn ri,thoi trang linh,quần rằn ri

4. Motor_Tuan

Motor_Tuan Tập Lái

Mua xe này phức tạp khó khăn lắm bạn ui!! Coi máy móc phải có thợ giỏi & uy tín mới đc, giấy tờ cavet chính chủ thì giá khủng lắm, giấy tào lao thì...không ổn, rồi dễ bị lừa xe lên đời, xe ráp...nói hơi dài dòng vậy thôi chứ bạn phải thật sự đam mê mãnh liệt và hiểu biết sâu mới nên chơi dòng xe này vì dễ bị thuốc lắm!!!

5. xikhoi120cc

xikhoi120cc Bằng A2

Mình đang định mua xe suzuki satria nhờ các pro tư vấn dùm . Xe có hay hư vặt không ?!? Giấy tờ như thế nào ? Cách chăm sóc xe . Mình là nữ nhưng đam mê xe 2 thì . Mong các pro tâhn tình giúp đỡ
    Đã mua xe chưa em . Cần tư vấn giấy tờ , số khung số máy gì không . Cái này cũng đơn giản mà . Có gì để lại sdt alo cho lẹ !

6. TiêuAn

TiêuAn Tập Lái

Quan trọng là mua xe mới hay xe củ. Nếu mới thì lên hãng mua hãng tư vấn về cách bảo quản luôn, còn mua xe củ thì phải biết chổ bán có uy tín ko đã. Xe củ phải coi có đi lại nồi với máy chưa, nghe thử động cơ có i ạch rì ko, xem giấy tờ có hợp số khung máy khung sường ko để sang tên chính chủ. Nếu mua sang tay xe củ bạn ko rành về xe thi nhờ ng quen nào biết coi xe đi coi giúp thế thôi. Ko bạn mua con TNT của hãng benelle 125 tay con có 41 chai thui hãng này của thụy sỹ thì phải

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...