UG UG - Riders on the Storm

Thảo luận trong 'Hoạt động môtô PKL' bắt đầu bởi UndergroundSG, 23/3/11.

1. van_anh2703

van_anh2703 Bằng A2

Hoàn cảnh dzữ thầy.....

2. van_anh2703

van_anh2703 Bằng A2

bây h mới biết a att kiên nhẫn dzữ vậy....

3. bibichip

bibichip Bằng A4

cày mãi mới đủ tiền mà đòi chơi xe theo phong trào sợ lỗi thời !?! tham khỏa xe nào tốt xe nào bền và quan trọng mình thik xe nào thì ko hỏi đi hỏi xe lỗi thời chưa thật là potay.com !

4. C-71

C-71 Bằng A2

@ATT: up ROM đi anh! Anh xài ROM mấy vậy mà sao hàng siêu cẫng mà "tèo" còn nhanh hơn hàng thường.?!?!?

5. minhquanti

minhquanti Bằng A2

anh sắp qua xì-cút-tơ rồi, mua trả góp lun anh ơi, lãi nhẹ hều à :D. Z1000 cũng là một xe đáng thử nếu lần đầu chạy 1000cc, dễ nuôi, thân thiện, thuộc loại xe 1000cc+ mới mà rẽ nhất =))

6. phucnh1973

phucnh1973 Bằng A2

Dạo này bàng dân thiên hạ đang xôn xao bàn tán về việc Nick Vujicic được mời đến Việt Nam. Dư luận thì lúc nào cũng có 2 chiều. Còn các anh thì nghĩ sao về vấn đề này ạ? Thầy Vinh, anh Tuấn hội trưởng, anh Vũ, anh Tuấn mập cho em xin vài dòng cảm nghĩ ạ. Em cám ơn!

7. att

att Bằng A4

up ROM = cách nào vậy Lon...g ?? Tui chỉ biết vô Device và chọn "update software" gì đó, đợi 1 chặp nó ịn cho 1 câu "your software is up-to-date" thế là xong !!!

at

8. BostonRider

BostonRider Bằng A4

Tao ** biết cái anh Nịt Vú Chịt gì gì đó là ai đâu? Tao gét cái kiểu làm un sùm phô trương của người Việt chúng ta. Có con *** gì đâu mà phải um sùm, phải đưa phải đón, vệ sĩ, moto hú còi. Tào lao. Anh Nịt Vú nói lịch là " chưa chỗ nào đón tiếp long trọng bằng VN". Thật ra trong bụng nghĩ rằng "mấy thằng này bị điên, thôi làm lẹ, ẵm ba mươi mấy tỷ rồi dọt cho lẹ".Đời này tao chì thần tụợng đúng Bác Hồ, Bác Washington, Bác Ơ Rô thôi. Đón 3 bác này thì cỡ nào tao cũng đi, ghế nào tao cũng hun. Còn ca sỉ, diễn viên, chính khách, chính trị gia, thầnh đồng thần tượng, idol iphone ipad, super junior, superman super ngu gì gì thì kệ *** họ...có cho tao được đồng bạc nào đâu mà kêu tao vác dái ra ngồi chờ với quác cái mỏ ra mà khóc để rồi lên báo như cái thằng Ngu kia.Cũng may mắn là anh Nịt Vú này vé bán sạch trong khi Super Junior vé bán ko hết. Chứ nếu ngược lại thì tiêu *** nó cái nền văn hoá mới rùi

9. KiNGHAI

KiNGHAI Tập Lái

Cái đó là up ROM OTA (Over the Air) theo nhà mạng, nhà mạng nó có thì mình mới update được đó anh. Ngoài ra còn cách update offline, cũng không phức tạp lắm, mà chỉ sợ người làm ko quen thì mất data thôi.

10. att

att Bằng A4

Cám on bạn. Theo mình suy luận thì ofline update nó sẽ sử dụng 1 bạn firmware beta nào đó chưa được nhà sản xuất confirm, mình xài thì cứ xài và ....hên xui :), đúng 0 bạn ??

Nếu muốn kiếm beta firmware cho P9981 ngoài dautay ra còn ở đâu có 0 bạn ?? Nếu đem ra tiệm thì tiệm nào tin tưởng được bạn chỉ mình được 0 ??

at

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...